DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đang chờ giá đỏ để múc đây

tầm ăn tiền lẻ giống con chuột, thỉnh thoảng đớp một cái rồi lại chạy chối chết nhìn mình ăn cả mâm cỗ chả sợ vcđ kkk

CL nó nên có não một tí em, chim kiểu này thì bảo mai ko mưa thì nắng à

“Im lặng là đỉnh cao của sự khinh bỉ”

CL nay chắc bán hàng rồi nên đang kêu gào để cổ hạ giá xuống còn múc lại đây mà

10 cây sàn không sợ thì sợ gì rung rinh

1 Likes

Hôm nay xanh mà cũng phải đi chim lợn nữa à em :sweat_smile:

Ahihi

1 Likes

DIG nay khỏe quá, cứ dìm xuống lại ngóc lên. Ngày T+3 mà thế này là quá ngon rồi

2 Likes

Hôm nay , nhân phiên phái sinh tàu DIG dừng cho các bác Tây con bà lông, họ hàng xa với lai con bà lái, anh em họ với sọ
con bà sọc xuống tàu nhé
Anh em cổ DIG xác định ôm dài thì chả có giề để phải xoắn cả.
Mời bác Tây xuống cho nhẹ tàu
Tây cũng lướt T+ ấy chớ có bền lâu :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

tôi qua pic upbo thi thoảng đá xoáy FLC 23 auto giàu mà chả thấy hồi âm.

1 Likes

L14 lúc cụ phi thì các con giời có mà bắt, lúc cụ thong dong thì cứ tàng tàng, chắc cụ còn chơi xuân hết tháng này cho các con giời nhập hàng, kkk

1 Likes

Em có phải con Trang mõm mô giới phím cho khách toàn lỗ sml ko em, em lo trả tiền cho khách hàng của em đi, em thu của người ta 3tr/tháng mà e phím ngu thế thì chết hả em?

Không phải đâu, khẩu nghiệp nhầm chỗ rồi.

Tây lông. Xuống cho nhẹ bác ạ

Các bác T+ đâu biết thị trường bđs đang nổi sóng như thế nào, ngày ngày quan sát bản điện và chart thôi, T3 hàng về có lời 5% là sút!

Chắc lão ấy cũng có tuổi rồi thì phải, thôi chửi nhau làm gì bằng nó mất, haha. ( trước mình cũng có chửi qua lại sau lại thấy tội gì phải thế, F âm như mình lên đây xem tấu hài với tấu hài là chính thôi, haha)

Hôm nay hàng bắt đáy về , Lưc cầu hấp thu hết . Dig quá khỏe … Chúc mừng AE DIG

6 Likes

Nghe nói Dig dự sẽ có đất gần Hà Nội để tham gia xây dựng vành đai 4; không biết có phải đất trên Hoà Lạc này ko