DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hôm qua mình cũng vào lại 1 ít DIg , Hôm nay canh hàng T3 bắt đáy về chốt lời nên mình ngồi rình mua giá đỏ phía dưới mà ko sao chen chân lên tàu dc . Nhiều ông ngồi rình giống mình quá . Chúc mừng DIG nhé

17 Likes

DIG chỉnh quá đẹp. mai ae múc tất tay vùng 85 86 87 . DIG 5 lít

6 Likes

Nay T+ xả, tây xả mà Dig vẫn xanh nhẹ. Quá tốt rồi hihi…

3 Likes

Phiên này đẹp quá bác ơi. Mới thấy sức mạnh của digger.

Rất phải bác ạ.

Phiên nay mới thấy uy lực của tay to.Kê lệnh đỡ 84 cực uy tín thế này sang tuần có mà phi mút chỉ

1 Likes

Rất vui khi bác lại lên tàu lại với tụi em. Dù có biết rằng bác từng cắt lỗ 2 tỷ đoạn đáy trước. Nhưng đầu tư cứ phải tinh thần lạc quan vui vẻ bác nhỉ. E giờ cứ kệ bảng điện bác ạ. Đi làm kiếm thêm đc chút tiền vào vào mua gia tăng thêm. Tăng giảm cũng kệ thui. Chúc bác sớm lấy đc lại cả vốn lẫn lãi nhé.

5 Likes

Đánh cho cái đám so.c nó chết m.ẹ nó hết đi

1 Likes

Cứ lên tàu tiếp đi bác đoàn tàu toa dài toa ngắn thì cũng chạy cùng 1 ray mà Kk

ae lên thuyền, đợt trước 9x còn múc mạnh. 85 ko múc thì múc cái gì

1 Likes

Dig ai ko tỉnh mua ôm sớm thi nghèo đừng đổ tại số ! Nghèo tại ngu chứ số má gì

Phải nói bác lỗ nhưng mọi người thông cảm cho bác thôi, có sk là có tất cả giờ vào dig rồi là ổn rồi bác ạ

1 Likes

Gio tôi cứ chịu khó canh DIG , cứ có giá đỏ là tôi lao vào tranh cướp với cái đám cover , cho chết mẹ chúng hết . Nói ra tới giờ vẫn còn căm ghét lũ cho.a này . Cho chúng mày chết mẹ hết

14 Likes

Mât mẹ hết lãi + âm 2ty

1 Likes

Hết tiền để múc chỉ biết lên đây kiện cường niềm tin với a e. CEO hnay có vẻ yếu hơn DIG

1 Likes

:smirk:

1 Likes

Chia lại tiền ý mà bác ^^ bác ăn sau vậy ;))

THÔNG BÁO VỚI ANH EM DIG ! CÓ 1 DỰ ÁN BDS 170ha đang triển khai gần sân gold Q2 . Gía chào bán 350tr/m . Chổ này nếu bắt cây cầu sang Long Tân thì chỉ cách tầm 10km thôi nhé . Môi giới hôm nay chào tôi nhà phố quy cách 7 x20 với giá đó . Tôi giật mình suýt té ghế vì giá khu vực này nhảy lên khủng khiếp

18 Likes

DỰ ÁN SAI GON BÌNH AN 117,4HA . Nếu qua cây cầu chuẩn bị làm thì cach tầm 10km

4 Likes