DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cơ hội + tiền nhiều như quân nguyên cho Viêt Nam … ai hưởng lợi đây ??? DIG chắc chắn sẽ có phần !!! Kakakakak

Nhà bác gần khu Long Tân hả, bác cập nhật giá đất thường xuyên với ae nhé !

Nhà tôi ở Q1 , Nhưng tôi đầu tư đất Nhơn Trạch nhiều . Tôi có 1 miếng đất mặt tiền sông , cách Long Tân 5km

2 Likes

e 9x vốn 10x chỉnh về 59 tới h chửa rớt cổ nào sau bao lần run và lạnh :joy::joy:

11 Likes

DiG đúng là kho báu quốc gia rồi a7 nói sao bán rẻ kim cương đi là vì thế

Sài gòn bình an của him lam bạn ơi.

1 Likes

húc xúc cướp thôiii

Bác nào có thời gian họp đại hội cổ đông DIG với thời gian dự kiến chia cổ tức không vậy

Đất thuận thanh, bắc ninh đó

Hy vọng DIG về 125 để AE ko ai bị lỗ!

Hnay anh em nhà mình đang canh vào thêm hay sao mà không thấy rôm vậy nhỉ? Trả điểm phái sinh lại quay trở lại đúng bản chất thị trường thôi

Hỏi thật các ae giả sử nga , ucraina đánh nhau to, kinh tế đại suy thoái, in tiền như giấy lộn, thế trú ẩn đâu để giữ tiền?? Múc cổ đất?? Anh Vượng lên hàng chục tỷ usd nhờ ôm cổ xuyên các cuộc chiến như Vùng vịnh, Libi, Hồi giáo đấy

98 Likes

Dạ bà bán bún Năm Lũng mua đất cũng có quan tâm gì đâu ạ, tư duy A7 đúng là tuyệt vời

4 Likes

Cứ múc theo Thầy

Atc cụ nào vứt hàng đi thế😌

Chỉnh tý lại tăng mút chỉ: L14; Dig; Ceo ngon nhất rồi. Bán ăn tý lại xong quay lại mua con gì được

“Chiến tranh xảy ra trên truyền thông thôi”, dân Ucraina bình thản như không và họ đã trả lời báo chí như vậy

1 Likes

Pic cứ 3,4 trăm người xem là ngon bác, cứ khoản vài nghìn người xem là toanggg<3

1 Likes

bố em làm thờ mộc 15 năm nay cứ dôi ra ô đất là ông mua.ông nói ,tao mua đất để có chỗ đổ gỗ.kkk,hôm cho ông xem clip của A7 ông nói cái này chuẩn thế là bảo em mở tk ck mua DIG.cảm ơn A7

9 Likes

vẫn om hàng thôi thầy ạ