DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Em hỏi tí LFI Tháng mấy lên sàn bác

Cứ giá đỏ múc cật lực cho chết mẹ cái đám sọc , dek có cơ hội cover . AE DIG ép chúng phải bán nhà .

9 Likes

Khi nào bọn sọc này chưa bán nhà , tôi ăn ko ngon , ngủ không yên

7 Likes

Chẳng mấy mà lên 500 ngàn 1 cổ, ■■ má lúc đó ae tiêu tiền mỏi tay, húc múc xúc

Đánh nhau thì các chính phủ lại in nhiều tiền hơn để nuôi bộ máy => đất + vàng sẽ lên giá

LẠM PHÁT ĐANG NGẤM DẦN
Tối qua bà bô đi chợ về nói chuyện mua gạo, mua rau giờ cái gì cũng đắt hơn trước ít phải 15-20%
Đọc báo thì tin tức công nhân một số tỉnh miền Trung đình công đòi tăng lương.
Ae công nhân về đa phần thì họ cũng lành hiền và an phận thôi, chả hơi đâu họ đi biểu tình đình công. chẳng qua mọi thứ chi tiêu bên ngoài từ tiền thuê nhà, tiền xăng, tiền sinh hoạt cơ bản hàng ngày đều bị tăng lên, họ không thể đủ chi phí sinh hoạt tối thiểu họ mới phải làm vậy.
Đó là biểu hiện của lạm phát ngấm dần vào cuộc sống… Càng ngày tiền sẽ càng mất giá nặng nề… Tài sản trú ẩn là đất đai sẽ lại tăng phi mã… Phân hóa khoảng cách giàu nghèo ngày càng lớn… Mình phận cá bé đành cứ nương theo để kiếm cháo, chứ cứ đi chửi xã hội bất công thì chả thay đổi được gì trong khi chính mình sẽ bị nghèo đi.
DIG - Cổ đất trú ẩn giúp các a e ít nhất là không bị nghèo đi
(nhớ là ôm dài nhé, nhảy nhót thì chịu, không ai đoán được, khéo lại mất hết)

5 Likes

đồng ý tư duy mở và biết cách tồn tại là cách tốt nhất để vượt qua khó khăn

1 Likes

Dig tập đoàn bđs số 1 Việt Nam, húc múc xúc…Dig Ceo siêu cổ phiếu hàng đầu Việt Nam lên luôn

DXG gần về đỉnh củ rồi , DIG cũng phải ăng tốc về đỉnh thôi

1 Likes

Múc TOMAHOC bán lại cho chúng nó nện nhau Anh êi … KKkkk

Bạn vào DIG rồi hả, lên tàu thôi!

1 Likes

Nó Spam phá đám đấy, vào gì đâu

1 Likes

Các cụ có câu đánh người chạy đi,ko ai đánh kẻ chạy lại.nhưng đây là thành phần chim lợn k phải người nên phải đập phải chửi.kkk

2 Likes

Việt nam chỉ có chơi đất mới mau giàu thôi thầy

Lên tàu giữ chặt là giàu, không nói 2 lời. Siêu cổ phiếu không nhìn phiên, kỳ vọng 500 ngàn/cổ

Welcome tất đi chú, miễn là sau này đừng có CL là được

Bác cứ chờ ngày nó chửi lại bác thì bác mới nhận ra.thôi tùy bác.

3 Likes

Giờ chỉ có XANH và TÍM thì hết chửi rồi bác ơi :slight_smile:

ko thích nhì thấy tn của nó thì cắm cái cờ thế là xong.việc j phải theo chửi nó làm j bạn.

DIG bị ủn đít rồi , phải chạy thôi . Ae ai chưa lên tàu thì lên nhanh