DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thôi bạn lên tàu cùng anh em rồi thì chúc mừng, nhưng lần sau đừng đi cà khịa CL lung tung nữa, anh em lại chửi, không hay ho gì cả

4 Likes

ai bắt đáy hôm quét sàn thì giờ cũng dc 50% rồi, quá khủng cho digger

Dig bán nốt hàng phiên sáng, ae tranh thủ ạ

lại tranh nhau cướp

OK OK, cứ cùng tàu là welcome hết, a e nào giỏi PTKT + MAY MẮN mò đáy đoán đỉnh chính xác thì cứ việc nhảy ra nhảy vào, ăn được cứ ăn, là lộc của a e thôi… Nhưng đừng có bán xong quay ra trù úm… sẽ gây war ko cần thiết.

3 Likes

mua rồi thì ngồi im đừng gây war hoặc lên đc 1 phiên T+ trả hàng rồi lại vào hô về 10 nhé. ok?

2 Likes

@Dong-Ban-To lô lô, tín xí hay hố xí gì ơi, nó lại chạy mày ơi :rofl:

càng chiến tranh càng suy thoái, càng phải kích thích kte, càng múc bds càng trú ẩn bds

Tím nữa hả mọi người :rofl::rofl:

1 Likes

Bác lại lên tàu rồi à

1 Likes

không phải lúc nào cũng xuất hiện những sự kiện như tân hoàng minh để có dip anh em lướt lát bán rồi mua lại dc giá rẻ đâu. ko margin và nắm thật chặt. Lúc bạn bán đi thì hãy nghĩ liệu ai sẽ bán rẻ lại cho bạn mua cover hàng khi mà DIG nó đang vào thời kì thịnh vượng nhất. Nắm chặn hàng để cảm nhận một lần cưỡi sóng thần nó như thế nào

1 Likes

Nói thật với ông tôi thấy nó xấu thì lúc đấy phải chạy vì xấu thật nó chẳng rơi như thế, còn lúc hết xấu thì mua miễn là có lãi, còn bọn đấy nó không cho lướt mà đưa quan điểm trái chiều là nó ùa vào chửi bới, diễn đàn mỗi người mỗi quan điểm cũng như thành viên trong nhà các ông có khi còn khác nhau, cổ phiếu ai thích mua bán hay lướt sóng là quyền của họ, lúc thấy xấu tốt tùy giai đoạn, tôi thấy thế nào nói thế ấy

1 Likes

Trong này nhiều ông digger cuồng bỏ mẹ, sai ý tí chửi nhặng lên.

2 Likes

Short cháy tk rồi kkk anh em giữ chặt

1 Likes

T k chửi nó vì nó lướt, t chửi nó vì nó CL ntn thôi. chứ mẹ nó lướt thì t chửi làm đéo gì

8 Likes

Lên tàu hết đi ae

Bác này hài vleu, chụp ảnh bình luận của nó rồi ỉa vào mõm nó đi bác :rofl:

Kéo trần Dig Ceo nào

đấy, dm đa cấp cái mả cha nhà nó, nó cũng đang hô đấy

4 Likes

tại cái giọng kệnh cỡm của hắn, nên vào chọc thế thôi bác, cứ như thánh :rofl:

1 Likes