DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Lên hôm kia - Hôm qua - Hôm nay rồi bác .

3 Likes

Ngày nào tôi chưa thấy sọc nó bán nhà là tôi ăn ko ngon ngủ không yên

3 Likes

Chỉ những anh em lên ủng hộ tinh thần lúc giảm sàn 11 cây còn không đổi, chứ lên hô khen ngon, giảm thì chửi thì anh em cái quái gì.

3 Likes

Chuẩn bác.nó chửi mạnh mồm nhất trong đám chim lợn luôn.loại này ko chửi thì hơi có lỗi với ae dig chân chính.ai bênh nó chắc ko đọc được những bình luận trước của nó thôi

2 Likes

Mua bán tùy mỗi người, phản biện cũng tốt nhưng đừng phản biện bừa nhé bạn

1 Likes

OK. Nếu vậy tôi nhầm. Tôi xin lỗi bác.

1 Likes

Vấn đề là ông nhai đi nhai lại nhiều quá, nếu là cổ đông chân chính lúc khó khăn, chỉ là ngắn hạn thôi nhé thì vào động viên anh em, nhiều người mua giá cao cần động viên thì cộng đồng mới mạnh cổ phiếu mới có thể lên được, nói lắm lúc đó không hay ho gì cả, nếu tôi vô trách nhiệm thì tôi vào 2X,3X tôi không rảnh lên đây chửi CL, chủ yếu để động viên lẫn nhau, anh em yên tâm nắm giữ thì mới có tương lai tốt đẹp. Bản thân mình cũng tốt hơn chứ sao, rút kinh nghiệm đi nhé

12 Likes

Thưa thầy là múc đất, giữ thêm tý vàng nữa

Từ ngày theo A7 tôi bao gái được nhiều hơn

image

2 Likes

Kkkkk

34 Likes

image
DIG được A7, các đệ tử và cộng đồng đánh giá tiềm năng, cổ tốt DIG CEO là nơi trú ẩn dòng tiền. Kinh nghiệm các chuyên gia cho thấy, các cuộc chiến giao tranh Nga - Uka hay có thể xích míc Trung - Đài Loan, VNI có chỉnh, thị trường tài chính giảm. Mua cổ giá trị dài hạn luôn là lựa chọn đúng đắn. Mới nhất, A7 đã có cuộc họp với lãnh đạo DIG, PCT DIG mua xong, SỌC không còn, chân sóng 3 phân tích kỹ thuật, DIG dự kiến vượt mốc 125 trong sóng ngắn hạn, trung hạn và dài hạn tăng đều. Cổ sáng giá nhất trong các dòng đầu cơ, giá trị dài hạn.

Chia sẽ và nhận định thị trường, cổ phiếu cộng đồng A7 ;l.inks_telegram_s: Telegram: Join Group Chat
Cổ Đất A7 - NĐT1970 :
Telegram: Join Group Chat

15 Likes

Đúng như A7 nói, khi thằng bựa nhất Thế giới FLC còn tăng thì đất dính Cứt cũng tăng! Kkkkkkkkkk
Múc!! Húc!! Xúc!!!

9 Likes

Vụ đó đúng cay. Nhưng nhìn ra còn thấy hên so với anh em cầm margin. Nhưng cũng nhờ những cú rung đó làm mình chắt lọc lại danh mục. Biết dc con nào mạnh yếu mà nắm. coi như lùi một bước để tiến xa hơn và mạnh hơn. 5 năm tới danh mục ko có DIG thì quá tiếc

1 Likes

Mô giới tránh xa A7 ra nhé :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Đúng là nát hơn cứt ! :)))

11 Likes

Lúc cổ phiếu hình cây thông rơi thế không kêu chạy thì ae ôm nhỡ nó về đáy có chết không, khi nó bẻ trend lại thì mới hô ôm mà kiếm tiền, đmm cũng bẩn tính lắm đấy đừng ra vẻ quân tử, quan điểm của tao lúc cổ phiếu xấu là tao chạy, không bao giờ khuyên ai ôm khi nó rơi cả, mỗi người mỗi quan điểm

2 Likes

Ông về kinh doanh điện máy rồi cơ mà,

Vào sóng cổ đất thì tăng hết LDG FCN SCR ITA… kể cả FLC ROS quá khứ xấu nhưng chủ tịch đi đền Hùng năm mới rồi sửa sai sẽ tăng hết ko chỉ cổ A7

1 Likes

Dig phải bẻ ngưỡng 89, nổ vol, ae đua lệnh nhé

2 Likes

Cmm giảm bố vẫn giữ.và bố cũng k hô ai bán tháo đi cả.chính những thằng như mày hô bán thì nhiều ng yếu tim mới bán tống bán tháo nên cổ nó mới cắm đầu như vậy.vụ tân hoàng minh chả liên quan gì dig mà nó lao dốc như thế.mày bán thì kệ cmm nhưng mày hô mn bán theo rồi bảo đội A7 là đa cấp là lùa gà.câm mồm lại.giờ nó đang tăng mày lại hô hào mua mua.mua cmm nhà mày đấy.thằng lol.

8 Likes