DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đúng bác. có lúc lên 90 rồi mà bị kê về 89

Bên này sườn dốc nó khác tí so với lúc các bác leo núi, kkk

1 Likes

Lịch sử cho thấy sau mỗi cuộc chiến tranh xảy ra, tiền lại mất giá và giá tài sản lại tăng chóng mặt. Anh em biết phải hành động thế nào rồi chứ? :slight_smile:

Anh em cứ đồng lòng thôi, mức 90 và 12x khá nhiều F0 FOMO kẹp và trung bình giá xuống nên việc tích lũy vùng này khi thị trường xấu là tốt rồi, đây còn xanh như vậy thì quá đẹp.
Xác định hết Q1 tầm 15x hoặc 2xx và dài hạn là 1xxx thì kệ nó thôi, thậm chí chuẩn bị luôn tinh thần nó chỉnh 5-7% cũng bình thường, ai biết lúc nào là đáy nhưng đỉnh thì tầm 2xxx cũng hợp lý đấy chứ :slight_smile:

2 Likes

Lên đây ae 89 chờ sẵn vác hàng ra bán, đánh T0 trong phiên

Phong thuỷ quá các cụ nhở :crazy_face::crazy_face:

Quan điểm khác thì cút chỗ khác chơi, vào đây kiếm shit ăn Hoài vậy bạn

có đội còn đang chờ đáy thấp hơn 9/2 nữa bác ạ, cười ẻ haha

1 Likes

26 Likes

TÔi cười không nhặt được mồm

Sóng sau to mạnh hơn sóng trước thầy ạ!

1 Likes

Phiên 17/2 là phiên đáo hạn phái sinh, phiên hàng bắt đáy T+ về mà DIG vẫn giữ sắc xanh thì biết sóng này DIG mạnh cỡ nào rồi!

3 Likes

Dig bật từ đáy 59 lên 90 mạnh vì nội tại mới bật mạnh dc cũng 1 phần anh em ôm Dig giá tăng khi giá còn hời nhìn sang các con bds khác tạo đỉnh giờ vẫn ở dưới nền.

Ôm ceo và dig thì nhiêm vụ chủ yếu là ngồi chơi và đếm tiền nhưng nhiều thằng ngu ko thể làm được.

A7 học hỏi từ huyền thoại để trở thành huyền thoại , nhìn thấy quy luật để cưỡi lên quy luật :smiley:

Kkk

23 Likes

Theo anh 7 vào cổ đất đỡ phải bắn nhau :))

Đánh hay quá; chiều nay lại sim tím ae nhỉ

Trên chứng khoán mới có bán tháo chứ ngoài đời làm gì có ông nào ngu đi bán đất với giá 1 nửa. Hiểu được điều đó giữ cổ đất nằm im là giàu, nhảy đi nhảy lại chỉ có ra đê

2 Likes