DIG hành trình đến 500k không còn xa!

6 Likes

Người ta nói là nói cái đạo đức, mõm ■■■ của mày chứ mày mua mua bán bán thì kệ con mẹ mày. Lúc hoảng loạn anh em bà con đã són đái ra quần rồi còn gặp mấy thằng mõm như mày nữa hô hào thì mệt lắm.

9 Likes

Nó nghĩ nó hô hào mọi người bán đi là nó đang làm việc tốt cho mọi người.kkk

Dm thằng súc vật này ae cắm cờ cho nó biến cmn đi bác ạ. Loại ỉa xong oy liếm cty tốt vs xấu chỉ trong cái bảng điện như nó k đủ tầm nc cổ đông dài hạn

1 Likes

Xủa ít thôi loại 2 mõm như m k đủ tư cách nc cty tốt xấu đâu

1 Likes

Không hiểu ông ấy nói kiểu gì, 3 hôm trước thì
kêu xấu cổ phiếu ảo đang về đúng mệnh giá, khuyên ngta bán cắt lỗ bảo càng giữ càng lỗ. 3 hôm sau lại hô lên 500k càng ôm càng giàu, lại thành cty tốt luôn quá sợ. Tầm nhìn không quá 3 phiên, mai kia mà dig giảm kiểu gì cũng quay lại CL.

5 Likes

Bán xong lên hô để có giá rẻ mua, mua xong hô tăng để bán úp bô anh em đó mà. :grin:

1 Likes

Hết năm về bờ được không anh ơi

Chính mồm nó tự nói ra chốt lời giá 82.rồi ngày hôm sau nó hô đa cấp lùa gà để f0 nhỏ lẻ bán mạnh.chắc nó bắt đáy hôm 6x rồi.giờ đang hô hào để tăng lên.khi nào giảm nó lại chốt lời.rồi lại hô để giảm sâu.ăn mấy vòng đấy mà.động vật nhai lại.liếm lại bãi cứt nó vừa ỉa ra cũng là một tài năng đấy…mình thì chịu rồi.cắm cờ nó liên tục.

8 Likes

Vài thành phần lợi dụng tâm lý đám đông để trục lợi, thế nên tôi nhắc đi nhắc lại ae k cần thể hiện trên này nhiều đơn giản bởi vì ai có lòng tin thì người ta cầm dài, chứ k phải vì vài 3 phiên xanh đỏ lên cmt tóe nhoe đâu, cứ im mà chơi. Còn thấy nó cmt thì cắm cờ, nói nhiều với nó làm gì.

5 Likes

Cổ đông DIG càng ngày càng chất lượng, tầm nhìn xa, khát khao làm giàu lớn, tin tưởng vào thiên thời, vào Cty, lại được A7 thủ lĩnh tinh thần, các chiến binh như Thudao bền bỉ một lòng, trận chiến này nghèo đừng đổ tại số mà chỉ tại quá kém thôi kkk

10 Likes

Chuẩn! Thà cứ im im mà làm, nói ra nghe phản cảm

1 Likes

Anh em hạn chế Mg, quản trị tk để đi xa. Đừng nghe bọn chim lợn, nó chửi rồi hô hào vớ vẩn để làm hỏng cộng đồng dig đầu tư lâu dài đó.

7 Likes

Cái thằng @phucthu nó đánh chứng mõm tưởng tượng bắt đáy thành công để tỏ vẻ nguy hiểm cho cái trình độ của nó ấy mà, chứ ăn đc cái cc ấy, phét lác quen mồm

2 Likes

thế mà so A7 =)

DIG giá 200k cũng chưa đúng với giá trị của nó phải không anh em

3 Likes

Hu hu, em bán xong ko kịp cover ùi; tuần sau em đua 1xx vậy :’(

cưa mua đi. kiểu gì cúng đi đến tận cùng. Mà tận cùng đúng của nó là 500k trở lên vẫn chưa xứng với tài sản

Lướt hay gì thì kệ tùy chiến lược nhưng chốt rồi thì quay ra chim lợn, mua xong lại tung hô. Loại rác rưởi này không đáng để tranh luận nữa, khéo lại bẩn tay mình bác ạ

DiG nay cầu qá khoẻ, mút cứ thun thút, em sai ùi; các cụ cho iem cover lại ạ hu hu

2 Likes