DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ngoài kia đất sốt ầm ầm
Trên sàn nhỏ lẻ âm thầm vứt đi
Muốn ôm siêu cổ phải lỳ
Muốn giàu cần phải nghĩ suy đường dài

7 Likes

Đánh trận này để kiếm những gì mà đi làm ăn bình thường không thể kiếm được bác ạ, trăm sự nhờ cặp song sát Thiện Tuấn - Mạnh Tuấn :smiley:

Tuần sau Giám đốc ĐHQGHN Lê Quân sẽ vào Vũng Tàu ký kết hợp tác với DIG với nhiều tin tích cực :smiley: Lê Quân từng là Thứ trưởng Bộ Lao Động Thương binh Xã hội và Chủ tịch tỉnh Cà Mau :smiley:

3 Likes

32 Likes

Hôm nay em mới về bờ , vẫn chưa rớt cổ nào thầy ơi :grin:

3 Likes

Tcbs láo thật. Không cho margin DIG đòi giải chấp cố phiếu của em nữa =((

12 Likes

cổ phiếu đang tăng mà sao lại giải chấp dc bác ơi ?

2 Likes

GÓC MẤT HỨNG
Chia sẻ với những a e vào sau thôi, vì topic thấy cứ qua mỗi lần rung lắc là lại đón một lớp đồng đội mới ^^. A e đang vui nói mấy lời này mong a e đừng mất hứng.
Những phiên như tuần này ai cũng hưng phấn, tung hô, tin tưởng, hò nhau nắm dài hạn. Nhưng nếu chỉ có thế thì game lại dễ quá, ai cũng giàu, cóa phỏng? có thể chỉ ngay phiên thứ 2 tới nó lại điều chỉnh đấy.
Vậy a e nên chuẩn bị cho mình 1 tâm lý vững vàng, bình thản để đón nhận những phiên rung lắc mạnh. Hành động của các a e vào những thời khắc đó mới quyết thành bại của a e chứ KHÔNG PHẢI NHỮNG PHIÊN NHƯ HÔM NAY…
Chưa hết, để tăng độ khó cho game thì chim lợn sẽ xuất hiện rợp trời, thậm chí media hãm hiếp trên mọi mặt trận… a e sẽ thấy hoang mang, mất niềm tin vào bản thân, nghi ngờ đồng đội, những ng đang bơm oxy cho mình là lùa gà… cảm xúc hỗn độn đủ cả… rất có thể lúc đó a e sẽ quyết định sai và cuộc đời sẽ rẽ sang 1 hướng khác chỉ sau 1 cú Click…
Nhớ nhé, rèn tâm lý bình thản, ko quá hưng phấn, ko quá hoảng loạn.
Ps: mình chém vậy chứ mình tâm lý yếu bỏ mẹ ra, nên mình có 1 phương pháp là chụp màn hình lại các phân tích của a e trong room về Dig, lưu video của A7 nói về vĩ mô, lạm phát. Lúc nào hoang mang lại lôi ra hít. Thế mà lỳ đc đến giờ đấy. A e nào yếu yếu như mình thử xem nhé. Mình yếu mà làm đc thì a e cũng sẽ làm đc kkk.
Chúc a e thành công!

27 Likes

Bộ phim: Biệt đội siêu DIG. Tập 1: Trả lại tên cho em kkk

1 Likes

Tin gì mà dhqghn vậy bạn

DIG và CEO quá khoẻ. Chúc mừng ae đã qua dc một bước chỉnh mạnh. Từ giờ tới 500k và hơn nữa thì còn nhiều đoạn ghềnh thế này lắm. Tuy nhiên có A7 chỉ lối thì yên tâm nắm! Sợ nhất là nắm cp mà ko rõ tại sao mình nắm. Ko rõ dc mục tiêu và kì vọng của mình.

3 Likes

Ngoài kia đất sốt ầm ầm

dig bổ nhiệm Phó Chủ tịch HDQT à các bác

2 Likes

Tin mình ghi rõ vậy còn gì nữa bạn :smiley: ĐHQGHN hợp tác với DIG để triển khai xây dựng đô thị Đại học tại Hòa Lạc

6 Likes

Có cho mà bác nhưng định giá có 4x 1:1 thôi. Mình cũng chơi được tcbs mà.

1 Likes

Vâng. E tham khảo các nhóm broker có tiếng đều nói bđs chỉ là nhịp hồi kĩ thuật thôi bác ạ. Vẫn khuyên canh cổ Bank rung lắc nhập thêm hàng. Vì cổ bank theo ptkt đang uptrend còn cổ bđs thì chỉ là hồi phục thôi ạ :frowning:

2 Likes

Nói ngu vãi, cơn sóng thần, còn bank vào làbanh xác

Ra tin chính thức chưa bác ơi

1 Likes

Còn tranh luận còn hấp dẫn :slight_smile:

1 Likes

Em vừa chửi nhau trên fiant xong, bố tổ bọn CL

1 Likes

Đấy là lý do chỉ 5% nhà đầu tư thắng được thị trường. Bọn này đại diện cho 95% còn lại đấy

7 Likes