DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vâng ok bác.quyết tâm giữ dig hết chu kỳ 2021-2025.

1 Likes

Đây là cuốn tập 3, biên tập lại một số bài trong tập 1 và những bài thầy viết, giảng gần đây trên các diễn đàn, lớp học

1 Likes

đến lúc đó ae mình bán cho mấy ông vẽ chart, phân tích PE đấy bạn

Lúc đó người đến sau họ chỉ ăn vài % như đầu tư vinhome bây giờ :))

Mấy hôm trước mình về quê thấy bảo miếng đất các cụ cho từ ngày xưa để không giờ tăng giá 8 lần, trước mọi người bán theo sào giờ họ bán theo m2 , đất để lên men như rượu vang Pháp càng để lâu càng có giá.

3 Likes

Mình đang đi công tác phải cuối tuần sau mới về nên ko nhớ chi tiết mục lục; nhưng nhìn tiêu đề đấy chắc đúng với 1 quyển chuẩn của mình. Đọc vào cái so với mấy cái YouTube anh A7 nói là thấy đúng tư duy ngay

Ngày nào tôi chưa thây bọn soc bán nhà ra đuơng ơ là tôi ăn ko ngon miêng , ngủ ko ngon giâc . AE oánh cho nó ko còn 1 xu dinh tui AE ơi . GAME STOP VN là đây ! Chúng ta cung nhau thức hiên 1 Game Stop chân đông Châu A, dc đăng tải trên Bloomberg luôn nha

5 Likes

Ai rồi cũng phải mua DIG thui kakaka​:stuck_out_tongue::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue: e ý thật dễ thương :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Bạn Nhậm Doanh Doanh

có vấn đề gì đó rồi!!!

Dạng lướt lát bốc cờ chấp j

3 Likes

tớ gửi cái ảnh khoe mua 20.000 DIG vào trang của Nhậm, Nhậm gỡ luôn.

1 Likes

Haha cũng đúng.bán cho mấy ông đọc bctc giỏi.thích rõ ràng

1 Likes

lúc đấy ae ta xuống thuyền cho mấy broker khuyến nghị khánh hàng vào ăn mấy % :grin:

Lúc đó chỉ số đẹp thì sẽ như bank hay VHM bây giờ. Không ai chê được, lúc ấy sẽ có các nhỏ lẻ vào đánh lướt sóng T+ kiếm 5-7%, chứ không có các cú chỉnh 50% nữa hihi

1 Likes

Lì đòn: DIG >= 5 lít ko xa

Dòng tiền trú ẩn vào cổ đất, khi lạm phát.
Đoạn này của A7 viết:

Cộng đồng A7- NDT1970, giảm thiểu rủi ro, minh bạch. Với sự tham gia của các chuyên gia-đệ A7, trao đổi, chia sẽ và nhận định thị trường, các cổ phiếu phân tích kỹ thuật tối thứ 2, 4, 6 hàng tuần miễn phí giúp Fo về bờ nếu chưa thoát lỗ ;Link: Telegram: Join Group Chat

Cổ Đất A7 - NĐT1970 :

1 Likes

Đang Sóc Sơn bạn ơi

1 Likes

Đã phát hiên nhóm chim lợn bán khống úp mặt bên dòng sông …,iii

3 Likes

Sắp có vụ gì à các bác ?

Chắc bọn sọc đang dàn trận trên cầu, chuẩn bị nhảy

3 Likes