DIG hành trình đến 500k không còn xa!

kaka, thấy nick uy tín đăng mà bảo ae thu pháo thấy lạ lạ

Không biết tuần sau có nhịp điều chỉnh để vào thêm không mọi người?

Lúc bán là tùy vào kỳ vọng mỗi người, nhỡ đâu lúc DIG lên 300k bác tìm đc mối mới x5 x7 thì bác bán chứ sao (vì DIG lên 1tr thì chỉ còn x3) :smiley:

mua thêm thì cứ đợi chỉnh thôi bạn, theo lý thuyết cuối tuần rồi chỉnh mà có chỉnh đâu, dig quá khoẻ

1 Likes

Mình hỏi để nhặt nhiều thêm (do tới lúc lãnh lương kkk), bth mình có ít tiền cũng vào nhặt 1 ít rồi. Mình theo dõi pic này đã lâu, thấy mọi người hào hứng nên dki tham gia 8 với mọi người :slight_smile:

Có khi nick uy tín đó cũng là đội sọc! Thấy cái tên nick là sặc mùi lướt lát để hít bụi vài % rồi. Kkk

2 Likes

Mình từng chơi lướt T+, nhưng khi thấy topic này thì mình chuyển qua hold luôn :slight_smile:
Đợt 11 cây sàn cũng hơi hoảng loạn nhưng nhờ k chơi margin nên cũng đỡ, miệt mài tbg h thì đã thấy lãi gần 30%.
DIG vô đối thiệt.

6 Likes

Đã gom gần đủ DIG tích sản vài năm rồi. H chỉ lo chăm chỉ làm việc tích góp binh mã , lương thảo để chờ con thuyền LFI ra khơi là lên tàu thôi ra khơi.Không biết bác nào có ít thông tin khi nào IPO cho em kịp chuẩn bị binh mã cho đầy đủ nhỉ :smiley:

Uớc mơ tối ưu hoá lợi nhuận thật chả khác nào đánh lô đề

Bé này lúc nào cũng đi đọc khắp nơi xong là hỏi đủ thứ nhể, tự tin cầm dài hạn đi em

2 Likes

Em gai nay hôm trước ban CEO loanh quanh gia 57 -58 , sao đó ko kịp mua lai , có lẽ mua lai dc 1 it DIG

1 Likes

he he tâm lý lướt lát lên hay đọc group lướt lát để còn tính, vào group này em đưa mấy cái vô thưởng vô phạt buồn cười, đọc vè doanh nghiệp, nghiên cứu vĩ mô hỏi hay hơn em

1 Likes

Mua dig nhưng lại nghe bác 7phan bảo dig 6x chưa phải đáy.còn giảm nữa nên chỉ vào 1 ít thôi.kkk giờ chắc đang ngồi khấn dig giảm để vào lại.

1 Likes

Hi sau múc lại DIG 67 rồi anh.DIG hiện tại thấy khỏe hơn CEO

1 Likes

Các cụ nói cấm sai: “Phàm những chuyện đại sự trong thiên hạ nên về nhà hỏi vợ, vợ bảo sao cứ làm ngược lại ắt thành công”
image

8 Likes

DIG - CEO VƯA TRẢI QUA GIAI ĐOAN ĐIÊU CHINH , LE RA ĐIÊU CHINH KHÔNG SÂU , NHƯNG DO SOC NÓ VAY HÀNG KHO ĐAP KINH HOÀNG VƠI Y ĐINH ĐƯA DIG VÊ 36-40 . CEO vê 30 . AI NGƠ CHÚNG NÓ PHÁ SẢN TOÀN TÂP . CHO NÊN ANH EM NÀO CÓ BÂT KỲ THÔNG TIN GÌ CÁC ĐÔI SOC BÁN NHÀ, VƠ NƠ , ĐI LÀM XE ÔM KIÊM SÔNG THÌ POST LÊN ĐÂY GIUP CHO TÔI ĂN ĐUƠC NGON , NGỦ NGON GIÂC HƠN NHÉ. DCM OÁNH CHO CHÊT MẸ CHÚNG NÓ HÊT ĐI , PHẢI NHÌN THÂY NÓ BÁN NHÀ MƠI ĐUƠC

15 Likes

Hóa ra hôm truơc anh mua vào CEO là của em rôi .
Mà anh thây e giư Dig sao mà cư hay lăn tăn quá. E nên nhơ Dig vào lai trend tăng , điêu chinh là cơ hôi mua thêm chư ko bán nhé.
Yên tâm chưa ?

1 Likes

Lại thêm một phát tăng giá xăng nữa, đạt đỉnh 8-10 năm. Các cự cứ nghe truyền thông và CP nữa đi, rồi điện- nước độc quyền sẽ tăng giá hết, lạm phát bùng nổ rồi, tiền rẻ chạy vào đất và cổ đất hết, cổ Dig giá hiện tại rồi còn không mua được phở Thìn mà chỉ mua được Hủ Tiếu gõ mà thôi. Chú phỉnh tôi rồi CP ơi

3 Likes

Ai đó bán hết dig all in vào ceo đấy nhỉ.giờ lại thấy dig khỏe hơn thì bán hết ceo đi all in vào dig đi bác.đầu tư kiểu đứng núi này trông núi nọ trong khi cả 2 con đều là hàng tuyển trong tuyển.nhìn ngắm theo phiên.đầu tư mà suốt ngày đi theo dõi room phân tích kỹ thuật rồi phán trong khi bọn sọc nó sọc thì ptkt tài thánh cũng k phân tích được.bác này ở lại thị trường vài năm nữa k biết tạo uy tín thế nào chứ đánh ko khác j bọn broker.thấy tăng mạnh là hô mua vào.giảm nhẹ tí là hô bán ra ngay.hi vọng là avt này của bác.con gái thật thì yếu tim là chuyện bt.chứ bác là con trai thì yếu sinh lý quá.nên xem lại cách đầu tư của mình

2 Likes

ok