DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thì bác bán theo họ đi.

Em đang nói mấy ông ăn ngắn thôi

Upbo đánh lướt thôi bác, tag vào đây làm gì

còn anh em mình đâu có đánh ngắn

Thế bác để ý bọn đánh ngắn làm gì.hay sợ chúng nó phân tích đồ thị đúng.sợ giảm lại muốn bán đỉnh mua đáy kiếm thêm ít lãi để gom thêm.nếu bác suy nghĩ như vậy thì nên tự mình phân tích chứ đừng nghe ai cả.Có sai thì do mình kém thôi.còn ko thì bỏ ngoài tai bọn đánh lướt đi.hỏng tư duy.ở đây có ai quan tâm thông tin bác nói ra hay ko.bác có thông tin tích cực thì hãy chia sẻ ko thì thôi.

bọn nó bán đi để tàu chạy nhanh hơn, hoặc phải quay mông ra ủn

Mấy thằng bán là mấy thằng nghe theo broker xúi giục và ngoại ra sợ nga-uckraina đánh nhau

Nếu ai biết tới Phật ít nhiều cũng nghe qua ở đâu đó khái niệm " Trúc Lâm"
Trúc Lâm là nơi tu tập của các môn đệ Phật giáo thời buổi sơ khai đơn giản là một khoanh rừng nằm giữa nhà Phật và vợ Phật (trước lúc ổng xuất gia).

Đối với ae đệ Tử A7 thì “Trúc lâm” của họ là quán cà phê gần nhà tôi. Từ một hai người đến nay những người tới theo học lên tới hàng chục người, chưa kể hàng trăm, ngàn đệ tử trên mạng và khắp mọi miền tổ quốc.

Vì sao trận đánh này cần tới sự giúp sức của tất cả các anh em, bởi A7 có thể nhìn ra được con đường đưa anh em tới chỗ giàu sang phú quý, giống như cụ Phật tìm ra con đường giải thoát chúng sinh.

Trận Xích Bích này A7 chỉ vạch ra con đường, còn giàu sang phú quý hay không là do quyết định của mỗi ae hết.

Ôm chặt và nắm lấy cổ phiếu giống như sinh mệnh của mình vậy.

A7 có lừa tôi, tôi vẫn theo! Vì tôi biết những điều A7 ns là đúng đắn, hiện thực về một ngày bds lên ngôi vua chắc chắn sẽ xảy ra, và DIG, CEO, L14 là những con ngựa mạnh mẽ nhất!

Múc, húc, xúc!
Vì một tuần tháng 2 đầy ắp màu tim sắc TÍM

Giếtttttt!!!

29 Likes

Bác ơi quán cafe gần nhà bác là của thầy A7 à? Bác nhắn em xin tên và địa chỉ quán có dịp em qua uống cafe với ạ. Cám ơn bác!

2 Likes

Thưa AE DIGGER!
Cột mốc ngày mai sẽ là ngày DIG bay cao và xa hơn những gì Anh em kỳ vọng.
DIC Cty BĐS MANG LẠI HẠNH PHÚC CHO CỔ ĐÔNG DÀI HẠN.

Tuần sau mà cứ tốc độ như tuần này là vượt đỉnh đấy các bác

Không rõ có đi ngang tạo nền không bác nhỉ !

Hỏi tài khoản thái phạm . Anh có bao nhiêu tiền ? Im mồm ngay . Không bao giờ trả lời. Hỏi a7 có bao nhiêu tiền . Anh có vài nghìn tỷ thôi…!..?.

1 Likes

Hỏi tài khoản thái phạm . Anh có bao nhiêu tiền ? Im mồm ngay . Không bao giờ trả lời. Hỏi a7 có bao nhiêu tiền . Anh có vài nghìn tỷ thôi…,…ii

1 Likes

Ko phải lo e nhé ở trên F này thông tin thì chắt lọc tham khảo thôi mình đầu tư theo thiên thời và đã có thầy A7 chỉ hướng thì nên ngồi im chứ nhảy ra nhảy vào lướt lát như đợt chỉnh sâu vừa rồi là dễ bong đấy ,a thì chỉ lo gom càng nhiều thóc càng tốt để ôm thêm ,sọc càng đánh mình càng ôm thêm vào chấp sọc, nhiều a e trên này cũng căm bọn sọc sẹo lắm nhưng cái gì cũng có hai mặt của nó em gái ạ Kk

1 Likes

"cao thủ " úp bô lại xuất hiện ae đã chuẩn bị thóc gạo vòng ngoài để chuẩn bị ôm thêm chưa Kk

Tin khủng: DIG được giao 1300ha tại Hoà Lạc - Hà Nội để xây dựng Thành phố Đại học nhé. Thương hiệu DIG phát triển mạnh rồi ae.

33 Likes

quá tuyệt vời! khủng long đất

1 Likes

Thấy tin này em sợ quá, sợ tiền đè gãy cổ, hố hố

1 Likes

quá khủng rồi, DIG lên number 1 bds tại VN rồi

1 Likes