DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Kỳ vọng khủng khiếp , ôi giàng ơi giàng ơi. Tiền đè vỡ đầu rồiiiiiiiiiiiii
Chán chả buồn phân tích nữa, chỉ biết là giàu. Việc phân tích là của chuyên gia, việc của ae ta là ôm hàng đợi giàu

1 Likes

waoo, quá khủng

2 Likes

Thế này thì Pao có tiền xây biệt phủ trên nương rồiiii :wink: :wink: :wink:

1 Likes

quá đẹp anh ơi

1 Likes

Tin đồn thường đúng bác ah. Quá khủng rồi
image

5 Likes

Chết e rôi :(( 28 tiền mới về :((

Nói chung khi đã đủ mạnh thì chỉ có đường là BỨT PHÁ. Hay gọi là đến thời; ko phất ko được😀

Các bác cho em hỏi ngu phát là Dig làm dự án ĐHQG HN theo hình thức PPP có phải làm đổi quỹ đất ko các bác nhỉ?

Đại chiến Xích Bích sắp nổ ra. Những ai đi trước làm chủ thiên hạ.
Nhưng
Xin nhắc lại cho anh em nhớ vài luận điểm:

1. Không nên nhảy nhót linh tinh, chưa đủ trình ko nên ra vào theo ptkt kẻo lỡ nhịp thị trường, tất tay và kiên nhẫn.
  2. Sử dụng margin hợp lý, tránh đi vay tỉ lệ ký quỹ cao, xa rời tâm lý nhìn bảng điện, nghe theo mô giới hô hào, bạn bè kích đểu để đầu tư với một tâm lý vững vàng nhất.
  3. Tìm hiểu kỹ càng doanh nghiệp, tham gia các đội nhóm chất lượng, thành viên tích cực giúp nhau vượt qua những cú điều chỉnh mạnh, cùng nhau múc tịt vol, cướp hàng chuẩn xác.
  4. Tập trung vào những cổ phiếu trũng nhất trên thị trường để có biên an toàn cao. Không nên đánh nhiều mã, tập trung vào 1-3 cổ phiếu khoẻ nhất.
  5. Gắng kiếm tiền thật nhiều để có vốn mua tích sản các cổ phiếu tốt. Thắng không kiêu, bại không nản, sếp quát nạt không buồn. 5-10 năm sau quay lại thì thầm nhỏ với những kẻ đang chèn ép bạn:
  • B* m*y cầm xxx cổ phiếu của A7 index đây!
35 Likes

Thủ tướng chỉ đạo thúc đẩy nhanh tiến độ dự án PPPhttps://www.vnu.edu.vn/ttsk/?C1654/N30394/DIC-tiep-suc-cho-nhung-y-tuong-phat-trien-cua-dHQGHN.htm

3 Likes

quá hay tiên sinh

Cướp đất kinh con bà hoàng

2 Likes

Bác nói quá chuẩn

Thôi bác cái clip này đang đi hội chợ lô tô ấy. Xem cho vui thôi :laughing:

A7 cân tất, chấp hết rồi thì dẹp mẹ mấy thằng Bốc cờ đi mới có ăn … lò dò vào xem nó dọa cho lại vãi tè là hỏng xơi … KKkkk

1 Likes

Cổ đông cô đặc chưa ae🌝

Room nay trầm nhỉ, các bác chắc lạnh quá vẫn đương ngủ kkk

3 Likes

Tiết cung như vầy thì lại phi tiếp

Kể ra k có chim lợn cũng hơi buồn khà khà

1 Likes