DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Trên tam sàn có cổ nào ngon hơn DIG nữa, nên hold chặt thôi. kỳ vọng 2-3 năm tới tài sản x2x3 chắc cú, nhảy nhót có khi lại âm vốn .

1 Likes

Năm nay x5 rồi

Các cổ đông giờ này còn đi tìm nguồn tiền để múc thêm đấy

Chính ra có chim lợn thì room nó mới sôi động bác ạ.
Tôi xin chân thành gửi lời xin lỗi đến các Quý anh/ chị Chim lợn. Kính mời các anh bay vào đây để chúng tôi chém cho nó xôm.

tính từ giá hiện tại x5 trong 2-3 năm tới cũng quá ok còn đòi gì hơn.

H lại tiếc full tiền quá sớm và ko xoay được thêm để múc. Mấy hnay tây vẫn chốt DIG đều các bác nhỉ.

Tây chốt chán rồi lại đua chứ làm gì đâu bạn

2, 3 năm tới mà nhiêu đó hơi ít đấy bác

1 Likes

kỳ vọng của mỗi người thôi bác, em cứ hold đến 2024
đc bn thì được, hịhi

2 Likes

em cũng bắt tầm 90 đến 85 thôi có nghĩ là đến tận 60 đâu. đường dài mà.

Mỗi người một kỳ vọng khác nhau bác ak.chúng ta ở đây chỉ đang xét trong năm nay thôi.2-3 năm tới giá đất thay đổi thì lúc đó kỳ vọng lại thay đổi bác ak.e thì kỳ vọng trong năm nay dig sẽ chạm mốc 3-400k.

3 Likes

Bác giống e đấy.cứ ôm vất đấy.2024 thì bán.giữa năm hay cuối năm tùy vào tình hình.

1 Likes

em làm thêm ít DIG 94 rồi các bác ạ. cả nhà vui vẻ

Sao hôm nay các bác ít tương tác thế này. Em vào mà k có gì để đọc, cũng thấy hơi buồn

Sự yên lặng thường bao hiệu trước một cơn sóng lớn, T+ cần bán chắc cũng đã bán hết, tiết cung mạnh, ai cũng chờ xem DIG sẽ như thế nào, coi chừng sóng lớn ko kip trở tay

DIG tiết cung thế này cũng chẳng có gì để nói, chim lợn thì im sạch rồi

Bank bị bán mạnh quá, không biết lượng tiền bán bank xong làm gì ta, có khi nào lại mua dig trên 100 ko ta

Ôm thôi bạn. Dig mình mua từ tr tết hiện tb <8x cứ hold dư ra tăng tỷ trọng. DIG CEO L14 auto thoát nghèo.

1 Likes

Lại ngon, lại hồi hộp chời 3 con số trở lại

Tây nó là quỹ nên áp lực phải chốt, phải mua bán nhiều bác ạ. Nhiều khi nó muốn hold cũng chả được, ndt vào quỹ ai muốn tiền họ nằm im, phải lưu chuyển liên tục. Nhưng chưa chắc mua đi bán lại đã lãi nhiều = hold

1 Likes