DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nghịch dại. Mua bù vỡ cả mồm các cụ ạ kkkk

1 Likes

DIG bị tay to mút đặc thế này bò vài phiên lại đua chổng đít à ??

110 Likes

Vol teo tóp, hàng bị nhốt hết rầu. Các cụ bán đi cho em cover, hu hu hu

cứ bán rồi nại phải đua, nại phải xoắn, khổ quá các bác ơi…

Không biết bọn bán bank nó đang cầm tiềm làm gì nhỉ, cash is king à

Chờ bắn nhau :wink:

Ngày nào cũng xanh như thế này cũng hay anh ạ, tím lắm bọn T+ đu bám lắm. Lên thế này cho bền vững.

Thị trường có rất nhiều thằng ngu hại ng bằng cách phím cho ng khác mua Bank, thép. Trong khi CEO, DIG ngon như thế tụi nó k đủ trình để hiểu nên ko ăn dc, đâm ra ghen ăn tức ở đi nói xấu cp. Làm bao nhiêu ng bị ảnh hưởng. Rất nhiều rất nhiểu ở các room vip nhiều thăngd nó ngu vô kể.

Chắc chờ lâu, hai anh lớn họp đàn đúm, vụ tấu kịch vừa rồi rồi

1 Likes

2 anh tấu hài, chứ dại gì để gấu trúc ngồi không hưởng lợi :wink:

1 Likes

Chiều dig lại tím thôi. bán chán lại đua thiên thời cản thế đẽo nào dk.

Em mua Ceo tháng 12 hồi đó chưa biết A7, sau đó tìm hiểu và may mắn biết tới A7 nên chia luôn 80% NAV múc Dig Ceo L14. Qua đc đoạn chỉnh từ gần tết tới giờ bằng cả năm chiến đấu từ F0 lên F1. Hóng đại hội cổ đông L14 để được nghe thông tin khủng long.

2 Likes

Thế mai em lại phải vào thêm thôi thầy kkkk

Mấy a chim lợn bảo Dig giá 3x đâu r đè xuống giúp e vs chứ lên gần 100 như này e k có tiền mua

nay ẻm zìa bờ rùi ahiii

6 Likes

Trong đầu tư, nếu bạn nắm giữ cổ phần DN tốt hàng thập kỷ một cách điềm tĩnh, bạn sẽ được chứng sự vĩ đại của lãi kép .

5 Likes

Quân sư cũng phải quy hàng A7

1 Likes

hôm nay theo các broker thì đồ thị Dig sẽ điều chỉnh nên khuyên các con nhang sớm nay bán để cover lại nhưng các A bảo ko. nêys dễ thế thì ai chả giàu. bán rồi thì cong mong mà ủn đi làm gì nữa. cãi thiên thời ah

AE nào nắm CEO chú ý : CEO chính thức vượt cản 74,5 rồi nhé . Mốc vào hàng cho người chậm chân đấy

2 Likes

Quân sư ko dám chỉ thẳng ngành đó là BĐS vì sợ quê :))))

1 Likes