DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Dự là phiên nay bds nhảy lầu hết các bác ah :hot_face::hot_face:

he he chả có mẹ gì mà bán toàn thằng ngu, chiều lại đu xanh

4 Likes

40 Likes

A7 huyền thoại kkk

1 Likes

Nuốt sàn nhanh kinh khủng

2 Likes

Ra tin để rung cây dọa khỉ, ông nào bán là mất hàng đua mua lại giá cao nhé. Nhìn lệnh là biết tay to cướp sạch. Ae ngồi im ăn tất =))

1 Likes

Đức Loi cu TV của các ông đấy :))))

Cứ xanh vs tím thì ae cầm cổ tự nói chuyện với nhau. Hễ đỏ hay sàn đội quân vớ vẩn đâu lại xà vào nói. Vậy là topic lại rôm rả kaka

1 Likes

ủa cty sắp phá sản hay sao mà chúng ló chạy như ma rượt thế quý zị

Mới chỉnh 1 tẹo có gì căng, cơ hội dành cho người tin tưởng vào hàng thêm. Mình tiếc là k còn đủ ngân lượng vào thêm nên ngồi ngắm

Xin làm gí, ai muốn rời thì rời thôi

Càng nhiều chym lợn DIG càng bay xa cứ yên tâm bác, chym lợn như ch-ó canh topic của mình ý mà càng sủa DIG càng hót =))

Kaka để ý thấy qua mấy nhóm hô chốt, nay giảm có mấy bác vào nói liền. Kaka

DM mới khởi đầu của 1 chu kỳ mà nó rung cho phát phọt hết, chấp hết cả bố đức + đồng bọn ra bao nhiêu cũng Cân tất

1 Likes

Chim lợn nó chỉ trực chờ cơ hội để vào sủa thôi mà.quen rồi.sàn hơn chục cây còn ko bán thì việc gì phải bán tầm này.mấy ông dái bé sợ mất lãi thì cứ bán

2 Likes

Nhưng ông ch.im bé, cứ vừa đầu tư vừa sợ war Nga-U, bán sàn DIG hôm nay, nên xem xét chuyển nghề khác cho đỡ mệt :sunglasses:

Câu này là đại gia Minh Soài nói đới nhé :grinning:

1 Likes

Cá nhân mình thấy DIG điều chỉnh thế này là tích cực, cho đội nhóm lướt lát mất hết hàng, thế mới đi lên mới bền vững được.

bán chán lại đua, cứ quanh quanh quẩn quẩn

Cho mình hỏi file Excel này mình có biết giá vốn DIG bỏ ra cho số đất này không nhỉ bạn?

Với cho mình hỏi bạn tổng hợp thông tin cách nào ha? Mình tìm nhiều cái không thấy

Cả ngày hôm qua F5 mãi mà chẳng có gì để đọc. Sáng nay vừa đỏ cái là CL bay rợp trời, comment ầm ầm, vui đáo để :smiley: