DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nay cả tt chung đỏ mà ông nào chim được cũng ạ :v

hehe, giá xăng dầu tăng thì lạm phát mạnh, ko mua đất thì mua gì

1 Likes

Đừng lên phán xét vội vàng như vậy. Để cái đầu mà suy nghĩ trước khi viết.

các bác k nên nặng lời nhau làm gì, lặng im xem trận đấu giữa T+ và cá mập lào

1 Likes

Phải có phiên rũ như sáng nay thì topic mới vui…

Để cái đầu suy nghĩ trước khi viết nhé. Khôn hay thần kinh thì túi tiền có mất hay đc. Ai là thằng điên? Kể cả bố thích thì bố vẫn mua đc giá sàn. Bất ngờ chưa con?

chào bác.tôi thấy bác nói bất ngờ,nhưng điều bất ngờ hôm nay là những thằng mất hàng lại chổng đít ủn cổ nhé.

1 Likes

Vừa xúc thêm 1 ít. Cứ đúng nguyên tắc DIG giá đỏ là xúc

1 Likes

Cái hay của thị trường tài chính là những lúc thế này Kk cứ gom đủ thóc là múc ko phải lằng nhằng Kk

1 Likes

margin thiếu gì cụ

Nhìn lực DIG khỏe lắm. Lúc nữa mà ko có gì đột biến là hồi

Nhìn thanh khoản đủ biết, ai bán thì mất hàng và phải ủn vào giá cao hơn không cần nói nhiều. Việc một số ndt họ đạt kỳ vọng thì chốt là bình thường, tôi chỉ xem thường những ndt nghe chim lơn và không có kiến thức đi bán sàn giá cổ phiếu tốt như DIG

1 Likes

cứ giữ chặt như a e DIGER thì bọn sọc hay T+ chỉ chạy ra rồi lại chạy vào , mệt óc !

2 Likes

Sáng nay DIG bị đỏ đơn giản là:
1- Thị trường chung bị ảnh hưởng tâm lý vụ Nga quyết định đưa quân vào Ukraine → một số nhà đầu tư sợ ảnh hưởng nên bán
2- Một số T+ chốt lời
Đến chiều khi tâm lý ổn định lại là hồi

2 Likes

loi cu khuyen nghi
CỨ PHẢI LÀM NGƯỢC LẠI MỚI CÓ ĂN

18 Likes

Lối cũ ta về có khác, cứ vết xe đổ mà đi :slight_smile:

1 Likes

phải cho cái bọn ăn hôi T+ , bọn nó đua giá cao thôi a e ạ !

kkk, trước có chỉ báo Thái phạm, giờ có chỉ báo Lòi cu.

1. Thái phạm phím mua thì nhanh nhanh mà chạy
  2. Lòi cu khuyến nghị bán thì cổ sắp phi tiếp ==> chân thành cám ơn anh lòi cu
1 Likes

Có vụ anh LCTV lại khuyến nghị bán ah cụ?!

Cái đấy quan trọng gì đâu :)) đội đó thì còn mấy hàng :)) mà ông Đức lối cũ này nhảy ra nhảy vào suốt mà, kiểu của họ thế rồi, kệ họ thôi. Ảnh hưởng nhẹ 1-2 phiên thôi, không đáng kể, người cũ ra thì người mới vào, kỳ vọng cao hơn mấy đẩy giá cổ lên cho bác được, tự tin lên.

1 Likes