DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ae chả phải nhắc đến thằng nào ở đây cả, đội nào mua bán cũng chả ảnh hưởng.

Nhớ ngày xưa 11x cầu còn mút ầm ầm thì giờ dăm ca cái mốc 8x, 9x là cái đinh rỉ gì, là tôi chả bao xả ở cái mốc này cả :slight_smile:

dm sao lúc nó tăng không vào mà phán, loại CL như mày tao ị vào

2 Likes

HDC giờ vượt DIG , ngu mà bán DIG giá thấp hơn giá HDC

Chiều xanh tím hết thôi ! Bds sẽ đỡ vni ! Bọn hoảng hốt sẽ bán bọn ngắn hạn bán ! Cứ bán rồi lại quay lại ủn đít ! Thích nhất bọn ngắn hạn ! Nó chính là bọn ủn tốt nhất !

1 Likes

Tâm lý chốt lời ngắn hạn thôi chiều là hồi ấy nên vùng 9x đã

ung 90 của dig là vùng của bên mua sau khi chiếm lĩnh trận địa tiến công lên 99 nhưng bị bên bán đầy lùi, phe buy vẫn cố thủ vùng này nên sẽ là vùng tranh chấp

chốt lời xong éo có gì ngon hơn mà mua DIG lúc này, mua vớ vẩn mua phảu cứt

đức lòi cu chim này làm hỏng hết cổ dig, ceo

1 Likes

Mỗi lần xúc giá đỏ này tôi thường nhớ lại cảm xúc sung sướng khi múc được giá sàn DIG 103.7 ngày trước để làm động lực cho mình kkk

Cứ mỗi lần ĐLCTV hô là anh em liêu xiêu, nhất là anh em mới mua, không biết có dám thò vào R này nữa không

2 Likes

Bò -Gấu đánh nhau dữ dội, hy vọng chiều nay Bò húc thủng bụng Gấu, hất tung lên trời tím

1 Likes

Bị điên hả. Dạng như m thì chắc 2 phát đạp sàn nữa thì kêu ẳng ẳng. Biết mình biết ta thì mới tồn tại đc. Không phải cứ ôm và giữ thì có cơm mà ăn. Tiền kiếm dễ thì ko đến lượt nhé. Suy nghĩ và nhìn lại bảng giá trước khi viết nhé.

dm bố mày mua từ 3X đến giờ, vào đây đồng hành với anh em, động viên nhau bố mày X mấy rồi hả

3 Likes

Mày nói câu ngu k thể ngu hơn được.để tao trả lời lại cho mày 1 câu.chỉ việc mua và ôm để giàu mà mày cũng ko làm được thì mày làm cc j đc.nhảy ra nhảy vào như thằng thần kinh

hình ảnh
Cãi làm sao dc thiên thời ! Bên ngoài tăng từng ngày ! Tăng như điên trên sàn bán rẻ như cho ! Nhận thấy sẽ giàu

Em nghĩ phiên hôm nay sẽ bị đè sâu thôi. Dự chốt phiên 89-90. Mà ngộ là Pict này khi tăng thì lượt người xem tầm 3-400 người. Khi giảm sàn một cái là >6xx người xem. Khiếp thật!

có mấy bác vẫn thích bảo đội LCTV mua mua bán bán tạo thanh khoản xong kiến tạo nhà đầu tư mới kkk, riêng mình nghĩ chừng nào còn mấy đội T+ kiểu này thì vẫn khó lên chắc được, họ chỉ quan tâm nay sàn thì múc mai xanh chút là bán thôi

1 Likes

Dig CEO t+ đeo bám kinh thật.

chỉ ấm mấy ông tay to ôm hàng thôi kkk