DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Con chim lợn này khôn thì đi chỗ khác kiếm ăn.giỏi giang thì tìm việc làm tử tế mà làm.nhảy vào đây để nghe chửi mày ko biết nhục nhã ak.ở đây toàn cổ đông dài hạn ko lo sàn vài phiên đâu mà mày có ý đồ chim lợn ở đây.tăng bọn bố vẫn giữ,giảm bọn bố cũng đéo bán đấy.tiền của các bố cần chúng mày lo ak.bọn bố có cháy tài khoản cũng k đến lượt mày lo.biến đi chỗ khác mà làm ăn.kiếp làm thuê như mày ko khá lên được đâu.ngày có kiếm nổi 200k để lên đây chim lợn hay ko.khai thật đi.

4 Likes

Tôi vẫn còn y nguyên đây, chỉ là tìm hiểu đã đủ, ko lo sợ nhiều nên tôi cũng ít lên đây, ngắn hạn 1 - 2 phiên chả là gì , nhìn dài ra nó khỏe người lắm các bác ạ.

4 Likes

Tầm này chỉ còn mấy con gà vặt lông cho nhau. Còn những ng mà nắm dòng tiền thông minh họ bán đi mua biệt thự và xe siêu sang. Bao gà trụi hết lông thì họ quay lại cứu.

Chỉ những thằng nghèo mạt kiếp như mày mới ao ước nhà to xe sang, người thông minh ai đi mua cái đó, đi chim nó phải khôn khôn tí

2 Likes

K có nút hâhha mà thả cho m :)))

Tôi cũng thế đây, bác chắc cũng cầm từ đợt còn trong pic của LCTV giống tôi nhỉ, dài hạn cứ vứt đó đi làm việc khác, cứ lướt lát nhiều mệt ng mà chả giải quyết đc gì. Thỉnh thoảng lên động viên ae chút lấy tinh thần… :muscle: :muscle: :muscle:

2 Likes

Nó đi làm thuê mà bác.trời lạnh thế này đi làm bằng xe máy rét là phải.nên phải ao ước có oto.ở nhà trọ thuê thì rét mướt nên ao ước có nhà lầu.khổ thân.chắc sinh viên mới ra trường.bọn này như kiểu ở cùng phòng với nhau vậy.rủ nhau làm thêm kkk

2 Likes

Đúng rồi, cũng thời bác Tài, bác lãng khách với bác… vẫn còn đủ hàng cả .

1 Likes

Bạn này giống tôi hàng tốt chỉ mua khi sàn và đỏ, hết chu kỳ bơm tiền thì bán nhàn hạ vô cùng. Thầy A7 cho tôi tư duy tuyệt vời.Cảm ơn Thầy rất nhiều

3 Likes

:rofl::rofl::rofl:

ừm, ae dài hạn cầm nhiều mà, chỉ là ít cmt, cmt nhiều lộ hết bài vở, địch thì nhiều, nay lái đảo hàng thôi, ae dài hạn k có gì phải lăn tăn.

3 Likes

Mua và nắm giữ, càng xuống càng mua là giàu

1 Likes

Em mới nên húng quá còn vào từ hôm qua :))) hết cả đạn ko hôm nay mua tiếp

2 Likes

Cứng quá, nay dái cụ chắc to ra rồi haha

Bác biết nick này ko.tự nhận mình là nhóm tinh nhuệ binh.đánh giá ldg hơn dig.thuyết âm mưu dig bị nhà Vin chèn ép nữa.

mình cổ đông DIG quan tâm mỗi nhà này thôi, kệ cụ bọn CL với chiên za chỗ khác

Đã nở to rồi cụ ạ …kkk

Để bảng điện và thời gian trả lời thôi bác :slight_smile:

Ít tiền lên ko liều ôm cảm tử 1x cây sàn như các thánh. Chỉ làm ăn nhỏ lẻ mỗi sóng kiếm 50÷7%. Chứ đâu như kẻ điên luôn mơ mai sau mình sẽ biết bay. Gà thì vẫn là gà thôi. Lớn nhanh để các anh vặt. Đợt này các anh sẽ vặt mạnh hơn để xem còn kêu đc thêm bao cây sàn. Đợt trước 5x thì đợt này 4x đc ko? Mà xuống 4x thì sợ đáy sau thấp hơn thì nguy hiểm nhỉ

Viết còn sai.trừ lương .5-7% chứ k phải 50-7% nhé.lần này khiển trách.lần sau là phạt 1 ngày lương đi chim lợn đấy.kkk

1 Likes