DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thằng sinh viên mày được bố mày trả bao nhiêu đi chịm lợn, tao trả gấp đôi, việc đơn giản thôi, câm mồm lại, không cần đi chê cổ khác không cần PR DIG của bọn tao, ok?

1 Likes

Mai thằng nào dám bán sàn thì mất hàng và vào lại giá cao hơn, chỉ thằng ngu mới vứt bỏ DIG giá này. Tôi chuẩn bị tiền sẵn mai vớt mấy chục k tích sản cho con

3 Likes

Anh em DIGGER nhớ nhé
11 cây sàn lau nhà còn chả ngại
Ngại chi ba cái rung, lắc, rùng mình
:rofl::rofl::ok_hand::ok_hand::rofl:
Anh em T+ ăn dăm chục phần trăm bán cầm tiền chờ giảm mua lại, khôn quá
Rồi đến một ngày DIG cô đặc lại các cổ đông non gan thay máu rồi thì T+ lại mất hàng ấy nhá. Cin khuyến cáo :v::dancer:
Mua cao rồi giữ thật chặt
Có hàng ko nhả
T+ lại phải mua đuổi thôi
HOLDER xanh coả :rofl::rofl:

2 Likes

Bọn này nó nghĩ chim lợn nhiều có thể rung được cổ đông dig.nhưng thực ra nó đang làm trò tiêu khiển cho ae cổ đông dig bác ak.bác k thấy lúc cổ tăng thiếu bóng chim lợn thì pic vắng vẻ ko ai cmt j ak.giảm tí hay sàn là chim lợn ùa về để làm trò giải trí cho ae.ngoài đời mà chửi như vậy là ăn cái chai vào đầu rồi.còn bọn này chửi chúng nó mà chúng nó vẫn nhe răng cười được

1 Likes

Bọn T+ bán chốt lời rồi lập nick vào chim để hòng mua lại giá rẻ, ôi éo thể tả đc. Ở trên anh, mấy thằng dưới xuôi lên tìm mua đất mà dở mấy trò bố láo đánh cho vỡ alo luôn, thương lượng đàng hoàng còn gia lộc, bày trò chim lợn chỉ có ăn đạp

CL bay như quạ. Lại kêu éc éc.

Cứ mỗi lần cổ giảm là pic lại nhộn nhịp lên hẳn. Đúng là CL nhiều thật, vì cổ của A7 nó hấp dẫn :smiley:

mới qua rằng tháng riêng tuần lễ,hôm nay hôn ma vất vưởng dc mở cửa thông quan đi cắn xé ace Digger.chim lợn ra theo bầy đi nào để tiện tiêu diệt.

Anh cho khúc xương: mai mà sàn tiếp hoặc ~82 thì khôn hồn chạy đi thì may ra còn cái bát mẻ mà chờ cơ hội làm lại. Nếu cứ điếc và tự ái dâng cao thì xác định ko còn cái mẻ mà đi ăn xin

dm bọn thất đức nhưng chim thế đéo nào của mấy anh em mình vật vã suốt rồi giờ xi nhê gì

2 Likes

xuống t lại mua tiếp, làm sao ko con lợn. Long Tân còn đó, chú tuổi gì

1 Likes

Sóng bđs vẫn còn rất dài các bác lo gì, giờ mới đầu sóng, khi tiền thực sự bơm ra thị trường thì bắt đầu bùng nổ. Mỗi con sóng bđs kéo dài 3-5 năm. Nhìn về quá khứ và nhìn ra nước ngoài sẽ thấy!

1 Likes

Đợt trước sàn ko thanh khoản các bố mày còn ko sợ. Đợt này nhẹ như lông.

2 Likes

Giờ tiền lớn bắt đầu trở lại rồi, hôm nay chính thức nhập cuộc từ trước nghỉ tết, dự kéo index đến 30/4, chắc chắn DIG sớm vượt đỉnh đầu tháng 3/2022

3 Likes

Đầu tư mà CL nhảy ra nhảy vào như thiêu thân. Tôi ôm cổ đất kê cao gối ngủ.

Chim lợn cứ nhào ra đây anh show TK hôm nay anh vừa xúc đc thêm nhé. Kkkk

1 Likes

chỉnh đi cùng với thanh khoản đột biến, 1 lớp nhà đầu tư mới với kỳ vọng cao hơn lại lên tàu, lịch sử giá đã chứng minh rồi các bác

14 Likes

Vậy mà mày và dòng họ tổ tiên mày + lại hết cũng ko bằng tài sản của ổng , ngộ ta :joy:

1 Likes

Nhiều tiền thì đỡ liên 5 tr đi, múc có 145k để bị bọn chim lợn hoành hành

Tiền của người ta người ta làm gì kệ người ta , thằng ngu hiểu ngu nghèo chứ đổ lỗi PCT cái gì . Đổi thừa cha thừa mẹ quen rồi à