DIG hành trình đến 500k không còn xa!

2 Likes

Với giá xăng tăng x2 so với năm ngoái như thế này thử hỏi lạm phát sẽ ntn. Ko ôm đc bds và cp bds ngon thì ăn cám hết. Ôm mớ cổ sx,bank thì lãi đéo bù nổi lạm phát nà cứ nghĩ an toàn

2 Likes

Có ai thấy bác @tainguyen đâu k :v dạo này k thấy bác zô chửi CL thấy thiếu ghê :3

Ngày mai mà lái cho tím phát thì ối dồi ôi khỏi bàn

1 Likes

Cii vốn hoá hơn 6000 tỷ là quá rẻ mạt so với tài sản. Nếu vào tay A7 thì CII có thể tăng 20 lần. DIG CEO có đất vàng thì CII có đất kim cương. Không lẽ A7 chịu đứng ngoài???

1 Likes

trong số bọn CL có biết bao thằng là tổ đội của bọn sọc, nó ko vào để CL để anh em bán thì nó lấy gì mua.

Bọn ngu nó ko hiểu đâu. Mình có mảnh nương trồng ngô đối diện ga cáp treo fanxipang, hàng năm trồng ngô thu đc 10tr. Báo cáo tài chính thể hiện 10 tr đấy. Thế nó định giá mảnh nương của mình từ cái 10tr ghi nhận hàng năm à chắc đc 50tr. Nhưng vì nó gần ga cáp treo, cái đấy éo sổ sách nào ghi cả , nhưng mảnh nương đó 20 tỷ mà éo sách tây nào giải thích đc

7 Likes

CII vốn nhà nc, chủ tịch làm thuê đi chỗ khác chơi ông ơi

Có khả năng bác tainguyen chốt từ đợt dig ở đáy. Đợt sau tăng ko thấy bác ý vào cmt

@tainguyen chưa chốt đâu bác

2 Likes

Úp cái cm nhà m. PCT còn chưa cần ra tay thì cổ đã lên bằng nội tại. Thế là quá tốt rồi. Cứ đợi PCT thì cứu đc mấy lần? Làm thế là quá hợp lý

1 Likes

Bác tainguyen nghe phong phanh là cô vịt nên dưỡng thương bác ạ

bó tay các thể loại đồn đoán =)) vớ va vớ vẩn =))

Lâu lâu sàn 1 cây mà CL làm thí ớn luôn :slight_smile:

Cứ chém thế :))) em thấy các bác từ thời ở pic lctv còn ít lắm😜

bác @nohoa ơi xem bác Đức lctv dự báo chỉnh dig ở đâu thế bác, cho em tham khảo với

Dig giảm 1 phiên ối giời ôi chim lợn sao mà nhiều vậy có bọn này cũng vui phết.2 năm nữa cái bọn vẽ chart đếm phiên phân phối nghe tin Nga giã uk mang hàng ra sút sẽ là ngày chúng nó đi ăn mày

1 Likes

Anh tàu lại có sóng mới, bds cứ hết sóng này đến sóng khác thôi mà

1 Likes