DIG hành trình đến 500k không còn xa!

ae nhà ổng 150k. Bán vào mắt à

1 Likes

Mịa, ko chịu đc thì rời tàu nhé

Cưỡng thế éo nào được cụ, bài chia ván mới mai lại đua mút chỉ Dig nhé

4 Likes

Tầm này CL Bạch Huệ Media chấp tất :))

2 Likes

Thực ra đôi khi căng thẳng có Cl chửi cũng xả được stress, chứ đầu tư nghiêm túc thì quan tâm j bọn nó, chủ yếu trách nhiệm với cổ đông đồng hành thôi

1 Likes

Vâng. Em tiền thịt mua DIG tích thì CL kêu eng éc thoải mái ạ. Ghét cái cafef có con Bạch Huệ viết vơ vẩn định hướng bẩn cả báo

3 Likes

DIG nó quay về test đáy 2 lần nữa rồi mới phi đó. Ai ko chịu đc xóc thì văng ra khỏi tàu và cũng để rũ sạch T+ còn đeo bám,còn đầu tư dài hoặc 1-2 năm thì khỏi nghĩ làm gì sẽ x3 là ít

Test chán rồi lấy đâu mà lắm đáy thế, mai thằng nào chim bé bán là cả làng nó alo xô múc

3 Likes

Mai tôi phán luôn 10h 15 xanh bát ngát đó là chậm nhất đấy

6 Likes

gom hàng cái kiểu gì lộ liễu thế

5 Likes

Mày vác cái ảnh bố Quýt còi về nhà mày mà cúng cho nó sớm đc 2x chứ đừng ở đây mà nói leo vào chuyện của các bô lão.

2 Likes

Tôi thấy phiên hôm nay rất lạ đô đốc ạ. Chất sàn hơn 2 triệu lúc tổng lg GD đã 9,5 tr mà khi bán hết sàn mới có hơn 10 tr tí ? Vậy chắc là nó mượn kho ra đạp để gom à?

2 Likes

Đúng rồi, lúc có lực mua là chúng nó rút hết lệnh ngay. Lúc mình mua cũng để ý kl sàn, bay hết sàn mà kl khớp lại ít hơn dư bán sàn tương đối lớn

1 Likes

Trẻ ranh ra chỗ khac đi để yên các anh đầu tư, về đi học thêm đi bé tí học đòi đầu tư làm gì !!!

Nhóm kín của LCTV. Họ hô chốt 1/3 để lấy vị thế đợi chỉnh sâu vào bắt đáy.

Chúng nó lại chơi trò đè nữa đấy . Mai quét hết cho lũ mày còn hàng nữa ko ?

2 Likes

ĐÓ là lý do tại sao nó bi giờ vẫn làm môi giới ăn vài đông lẻ phím hàng trong room. Nó có tài sản vài trăm tỉ nó rảnh đéo đâu đi lập room thu phí vài triệu, ăn tiền lẻ nên mãi có giầu được đâu

4 Likes

Nhắc ae chim lợn thế này, PIC này giờ khác trước xa lắm rồi, qua 11 cây sàn AE cổ đông còn không rơi không rụng cổ nào, còn ôm thêm được 1 mớ, nay có 1 cây mà các chú định đội mồ sống dậy hót là sao? các chú chưa đến giờ hót đâu, đi bốc mả đi

11 Likes

Đúng đấy , Lái DIg hơi ngố , chứ gặp mấy đội lái khác là sọt ko rút lệnh kịp đâu

5 Likes

Nếu mình k nhầm thì nhóm của Lòi cu năm rồi lãi hơn nghìn tỉ đó. Họ có những thương vụ x2, x3 rất ngon. Dù sao họ cũng làm thật ăn thật. Nếu họ chơi hold thì mất khách, thường khách đều muốn 3-6 tháng thấy lợi nhuận, chứ k để lâu 3-5 năm được.