DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Sáng lúc 11h cũng làm phát y thế này bác ạ =)) bác có xem chưa =)))

ôi dồi ôi em cũng múc theo tay to cơ mà được có tý. Ngưỡng mộ bác vờ. Chất!

Bác ơi! e thấy thế nào ấy! Chớ anh Pao này đợt chục cây sàn còn cười hề hề mua thêm đó bác. E nhớ là vậy.

Thật ra ae nắm giữ dài hạn phải cảm ơn bọn chim lợn thày A7 ạ. Nhờ chúng nó kêu gào mà lại múc đc thêm cổ giá ngon. Kkk

Kệ đi bạn ơi, tôi từng chứng kiến chim lợn mở nick mới rồi chết mất xác với Dig nhiều r. Cứ để mấy ông ý gáy nốt nay mai. DIG cứ xuống là ae có tiền múc!

3 Likes

A7 ơi, xưa e thấy hình như để tạo ra 1 đồng GDP cần 1 đồng cung tiền, giờ thì 2 đồng cung tiền mới tạo ra 1 đồng GDP, tiền chui đi đâu hết rồi? Nền kinh tế tăng trưởng GDP dựa vào bơm tiền liệu còn tiếp tục, sau 3 đồng M2 mới ra 1 đồng GDP.

2 Likes

Thích nhất là vào đọc bài những lúc chim lợn lên kkkk sàn 11 cây vẫn nằm đây và múc rải từ 70 về 60 đây bác. Có gì ko?

Haiz đúng đặc thù suy bụng ta ra bụng người :)) mình ko làm được thì nhất quyết người ta cũng phải không làm được cơ thì mới hả dạ :)) thế thì còn nghèo từ tư tưởng r :))

Anh A7 thì đẳng cấp khác. Chứ nhiều anh em ngựa non háu đá. Nào là : cứ bán đi 11 cây sàn bố vẫn mua, bán đi bố mua hết…Nhưng chỉ cần 3 cây sàn thì đái ra quần hỏi nhặng lên. Thế mới bảo: biết mình biết ta; đã yếu thì đừng ra gió

Tập chung việc của mình đi, t éo thấy thằng nào đi sân si mà nên người đâu lợn à

Nga Ngố chứng khoán xanh mướt

Ông Việt Nam thì chất sàn bán tháo “Củ lạc ròn tan” :sweat_smile:

3 Likes

không hẳn vậy bác ah, có thg tay to đè bán từ sáng =)) mục đích thì chưa biết là đè để gom hay đè để sọc.
Nhưng bác nói đúng nó tận dụng tâm lý lo ngại nga ukraina để đè.
Nhưng anh em phải hiểu là tầm này ko ai đánh đâu. Covid nước nào cũng bị ảnh hưởng,h thằng nào khơi chiến tầm quốc tế thằng đấy tội đồ. mà mất lòng dân, đi ngược lại dân thì chỉ có lụi tàn mà thôi. Hơn nữa Nga nó tận dụng UKraina đánh Mỹ thì có chắc thg Trung quốc ko đục nước béo cò ko? Nói chung thế 3 chân đang đẹp, chả tội gì phá. Thậm chí Nga còn cẩn trọng với TQ hơn cả Mỹ nhiều.

Phiên hôm nay cho thấy dòng tiền lớn vào rất nhiều chủ yếu là tâm lý của ndt nhìn ngắn bằng phiên, sau những lần sụt giảm, đặc biệt giống như trước Tết các nhà đầu tư nhỏ lẻ khá nhạy cảm với tin xấu của toàn thị trường + p chủ tịch kg giao dịch hết 5 triệu cổ nên đua bán theo, nhưng thực tế những tin như vậy ra là thời điểm chúng ta xem xét mua vào với cổ phiếu giá rẻ, càng bán càng phải gom lại, vì thực tế nội tại công ty tốt vậy sao phải bán, đỏ không mua lúc xanh lấy gì mà bán, mà có bán thì cũng nên xem xét bán lúc nào chứ, hiện tại theo phiên thì mình dự đoán sáng mai đỏ là giá sale rồi sẽ xanh lại sớm, các bác ngủ ngon chuẩn bị tinh thần : : : Xúc !

2 Likes

Sợ quá nên phải múc ít giá sàn cho đỡ sợ :sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face:

8 Likes

Putin đại tài, chiến thuật nghi binh, dương đông, kích tây xong thu hồi Donetsk và Lugansk ko tốn viên đạn nào theo kịch bản krym. Lại bán dc dầu giá cao cho phương Tây, Mỹ thì kích động bán dc vũ khí, lúc bình thường hóa thì kể công may có tao bảo kê. Xong thì ai lại về nhà ấy. Mỗi ông U cà làm con rối :))

7 Likes

sáng mai có giá sàn nữa Anh em lại xúc tiếp. chiều mai xanh lại thôi, lái ko để rơi sâu cho bọn chim lợn ăn đâu Anh em cùng nhau ủn mông thôi

Theo thầy ôm siêu cổ em từ bỏ hẳn tư duy mua rẻ hay đắt mà chỉ nghĩ là mua được nhiều hay ít .Nhàn đầu như thế mà nhiều người hoảng loạn bán sàn thì chưa đủ tư duy đẳng cấp để theo A7 Kk

Ơ thế hôm nay bác pao mua được nhiều hơn tôi rồi

1 Likes

Mai xanh hay đỏ đây, anh em vào làm ván tài xỉu giải trí nào kkkkkk

• Xanh
  • Đỏ
  • Sàn
  • Tím

0 người bình chọn

Cay dái quá hay sao đi lo ví tiền thiên hạ :laughing: