DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chào cụ, em đú tí cho vui :))

4 Likes

Đây là tổng kết của TCBS hôm nay 21/02/2022: +) Tỷ trọng Cá mập mua chủ động nhiều nhất: NVL (74%), MBB (57%), MWG (57%), DIG (54%), PNJ (51%).
+) Tỷ trọng Cá mập bán chủ động nhiều nhất: BVB (70%), STB (61%), VHM (60%), TCB (54%), HPG (53%).
Các digger tự quyết định nhé.

2 Likes

Mấy e CL tư duy bằng chân nên ko ăn được thì đạp.

Hôm nay có tổng động viên không tư lệnh. Súng em lên đạn rồi

1 Likes

Có cuốc xẻng gì nếu giá thấy rẻ thì lao vào mà xúc thôi bác :))

34 Likes

Vẫn còn giữ nguyên hàng. Đi chạy thêm đc tý tiền định vào tổng tấn công với ae

1 Likes

Chiến!!!

1 Likes

Đang định làm quả lệnh combo toàn mã của tư lệnh dig, ceo, nha

…ae tạm thời để lũ chim lợn bầu bạn với lũ khỉ ở hoa quả sơn ít hôm đi… chúng ta chuẩn bị súng ống đạn dược đuổi chúng sau… Giảm bố đéo bán đâu lũ chim lợn ơi… cho tui mày gào khóc trong tuyệt vọng hé eeeeee

1 Likes

Hôm nay index xanh bát ngát, các con giời lại phải đua tiếp kkk, CL lại chui vào tổ

1 Likes

Báo cáo tài chính hợp nhất 2021

-2020: tiền và tương đương tiền 403 tỷ+ trái phiếu bank và tiền gửi tại bank 137 tỷ = 540 tỷ đồng
-2021: tiền và tương đương tiền 1000 tỷ+ trái phiếu bank và tiền gửi tại bank 2738 tỷ = 3738 tỷ đồng

Nguồn tiền sẵn có dồi dào thế này thì DiG triển khai các dự án thoải mái các bác nhỉ?

2 Likes

Dig khả năng sẽ lấp cái gap và chạm ma 20 bật lên, nay là cơ hội gom tốt, chiết khấu đủ rồi, anh em tổng tấn công

tăng 6 phiên liên tiếp thì chỉnh 2-3 phiên là chuyện bình thường, chim lợn lắm thế nhỉ

1 Likes

tăng thì nó lặn. Giảm thì nó nổi. Đường đường chính chính xuất hiện lập topic đâu à

mà mấy ông cổ đông DIG cũng đến là hài, toàn mấy ông tài sản chục tỷ trăm tỷ đi nghe lời của mấy thằng lương tháng 5 triệu, thu nhập 7 triệu / tháng? động tí là rớt hàng bán sàn cho bọn nó húp

4 Likes

Nga vờn U mà chạy văng cả guốc dép cũng gọi là đầu tư tầm này mới là lúc cần gia tăng vị thế Gom thật nhiều hàng nhất có thể Kk

Công nhận.chả như cổ đông flc bị đô đốc lùa nhỉ.đô đốc còn nhớ đô đốc hô flc thế nào ko.

1 Likes

Bác nói quá. Thực ra lương Brocker bây giờ cũng hơn 8tr/tháng cả rồi