DIG hành trình đến 500k không còn xa!

ông nào bán sàn hôm qua chắc nay bắt đầu thấy hụt hẫng rồi, hix, mình cũng bị cảm giác đó nên mình hiểu, haha.

1 Likes

Chỉ cần bắt lại trend thì DIG về đỉnh củ thôi .

con đó tây đang mua ròng mấy hôm nay lên bọn môi giới nó hô mạnh thôi, vẹo gì đâu

1 Likes

89.7 la giá chứ ko phải giá khớp bác.

Sọcker hôm nay không thấy hoạt động mấy nhỉ, mới có 1 phiên mà đã rụt vòi lại rồi à

DXG LDG SCR Mấy con BĐS nhỏ nhỏ đều chạy theo DIG CEO thôi

Thỉnh thoảng có xem tivi thì để ý media rất dìm hàng dig, ceo , hix, nhưng thường ko tự nhiên mà nó lại dìm , haha, trong tài chính đầu tư và đầu cơ là 2 khái niệm khá giống nhau, nhưng đầu cơ là người quyết định được giá, rất ít người đầu cơ được, mà mọi người rất hay nhầm lẫn. hihi, mình thích dc gọi là đầu cơ vì nó oách hơn, khà khà.

2 Likes

Và quan trọng là lãi là dc, vác tiền lên sàn mà dùng công nghệ hít bụi min thì thôi nghỉ đi cho khỏe.

Hơn 20tr DIg dc thay máu . Tiếp tục vào pha về đỉnh thôi

2 Likes

DIg thay máu cực tốt cho trend mới . Trend trèo về đỉnh và vượt đỉnh

6 Likes

Lớ ngớ chiều tím à.

3 Likes

https://vietstock.vn/2022/02/hoa-phat-chuan-bi-rot-them-3300-ty-dong-vao-mang-bat-dong-san-737-935305.htm

Bác Long HP còn phải đi trú ẩn đất đây đại ca
Ace ngồi đúng vùng trũng rồi cứ xoắn dá.i thì chỉ có thua
Theo đại ca A7, giữ ghế càng lâu càng giàu
Quyết ôm hết chu kỳ, chấp các thể loại chym lợn

5 Likes

Nghi lắm, lực hnay khá khỏe

1 Likes

Nhịp này bấm quẻ vượt 15x rồi đón BCTC Q1, cập nhật tiến độ triển khai các dự án cũng như bán hàng.
Đặc biệt các tin liên quan đến bom tấn Long Tân để DIG hướng mục tiêu 3xx năm nay

8 Likes

Chính thức chia tay vĩnh viễn 20tr cổ phiếu của cổ đông chuym bé . Thay máu quá tốt cho pha trèo về đỉnh và vượt đỉnh . Chúc mừng Tay To , AE CĐ mới gan dạ , tham vọng lớn cùng chung mục tiêu nhé

4 Likes

Cái ông để avatar Q còi ko thấy xuất hiện. Lúc tăng là auto disappear

1 Likes

Bọn tự doanh VDSC nó bán DIG từ giá 36 nên giờ nó chỉ định giá Dig là 36…kkk . Bọn nó ngu thì chết. Lên 150 nó múc lại thì lúc đó nó lại định giá DIG 300…kkk

3 Likes

Đã nói với AE giờ là UPTREND , Chỉnh là cơ hội trời cho để nhập hàng chứ ko phải đua nhau bán . Thời điểm này khác thời điểm trước

5 Likes

Mỗi ngày DIG làm cái xanh 2%-3% đi nhè nhẹ rồi break đỉnh cũ sẽ ngon hơn. Chứ nếu ce/fl hoài, giống sới bạc quá. Béo mấy ông T+