DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chuẩn cụ ạ
Nền này DIG loại bỏ các cổ đông ăn xổi, nhỏ lẻ ngắn hạn
DIG được gom bởi các cổ đông dài hạn chất lượng, tay to tay bé tầm nhìn đại bàng theo A7

3 Likes

AE không thấy sao ? Cả 1 đám sọc hôm trước bán mẹ nhà ra đường ở rồi . Gio thách kẹo chúng nó mon men tới nữa . Hôm qua có dấu hiệu đè đè , DCM chúng mày lại đi bán nhà tiếp . Làm vài lần nữa là chúng nó thấy DIG là lạy luôn hết dám vào đây đánh xuống kiếm ăn

5 Likes

A7 đã nói rồi: Cuộc chơi thiên thời là cuộc chơi công bằng, A7 có bán thì cũng lại phải mua ủn lại thôi. Chấp tất bán

3 Likes

39 Likes

Tư duy dỡ nhà người khác về làm chuồng xí nhà mình thì bọn nó có thể sọc ăn dc quả này thì cũng sẽ bị chết ở quả khác thôi
Ae cứ theo tư duy A7, lấy NHÂN HÒA làm cốt lõi thì sẽ được hưởng giàu sang bền vững và tâm bình an

4 Likes

Chân tình mà nói thì pha này sọc ăn đậm. Vì có tới hơn chục cây sàn và diễn biến hồi giá cũng không quá dữ dội, suy ra sọc ăn đậm rồi. Còn các bác bảo là rũ hết à+ thì em xin thưa là T+ ngày nào cũng có. Tuần sau nó ra tin ất ơ nào ấy là lại có T+ chạy thôi hihi

1 Likes

“Càng chửi càng tăng” A7 nhà đầu tư chân chính, vĩ đại,tử tế ! Anh em theo mà không đủ niềm tin thì cũng như đẽo cày giữa đường!

Thôi xong. Mấy ae bán hôm trc với hqua tưởng hnay sàn múc giá ngon . Cầm tiền giờ lại sốt xình xịch. Đúng là thầy A7 đã dạy rồi. Cứ nhảy ra nhảy vào như thằng thần kinh. Siêu cổ có bao giờ nó chạy như mấy ông bank thép chứng để các ông dự đoán đc đâu

3 Likes

Bởi thế :v đẳng cấp là ng ta chim những lúc như vầy.

Bán chán lại đua trần

1 Likes

Bán chán đi, xả hết nghe lời chim lợn đi rồi lại làm giàu cho đội Đô Đốc thôi

6 Likes

Vào DIG xong chim em to ra hẳn :)) CE phát cho mát

vào DIG xong cảm thấy vợ ở nhà vẫn là bình thường hả

Bọn tự doanh Hqua gom Dig ag anh em ??? Bán chán lại đua mút chỉ

Đại ca quá :smiling_face_with_three_hearts:

Bank: Media cả tháng gào thét
<<<Tăng không bằng>>>
Bất động sản: Thầy 7 hét 1 câu.

1 Likes

Hôm nay thị trường đồng thuận các dòng, cổ phiếu nào cũng tăng, xanh mướt.

Mang hàng của ông ra chỗ khác chơi đi ông ơi

1 Likes

ok bác! DIG chiếm 1 trong 4 vị trí đầu tiên còn LDG xin vị trí số 5 thôi.

2 Likes

Nắng quá e mới gọi ly trà xanh C2 a Tư cho mát, kkk