DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Hôm nay xanh lét cả thị trường, dầu đang tím tái kkkk

Không tìm ngay tài sản trú ẩn thì tiền sẽ ntn hả các quý zị?

1 Likes

Mấy anh em chim bé hôm qua bán sàn hôm nay đã thọt dái lên cổ chưa ???:grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Mời các vị huynh đài cổ đông chén trà

27 Likes

Nhóm lò hết nha quý zị! kkkkk Giờ chỉ là câu hỏi trú vào loại tài sản nào để gia tăng nhanh & nhiều nhất thôi :slight_smile:

Trà trên núi hả A Pao?kk

1 Likes

IMG20220223135259
Trà xuất châu âu, loại duy nhất xuất đc vào Pháp. Cho tổng thống Macron tiếp Putin đợt vừa rồi, :grin::grin::grin:.

17 Likes

Mịa, mấy thằng công ty Chứng khoán Rồng lộn ngu bỏ mịa, nhưng sút rồi thì ai dám nhận là mình ngu.

2 Likes

đã bảo rồi dưới 90 thì lo mà xúc đi, hết cả điểm mua đẹp. giờ lại phải fomo dưới 100

6 Likes

Bác Long còn múc đất thì hiểu rồi

7 Likes

K phải vuốt đuôi cổ của mình chứ trước giờ tôi chưa thấy cổ nào mà lực cầu khủng khiếp như DIG bây giờ.

Có tăng có giảm là chuyện bt nhưng mỗi khi chất sàn trắng bên mua là chỉ có thể do sọc hoặc do lái đè gom chứ thị trường lực cầu thế này thì hấp thụ hết là chuyện rất bình thường.

3 Likes

Lót dép hóng…:grinning::grinning::grinning::grinning:

Chơi DIG dc cái nhàn, sáng cf chiều trà mà vẫn ăn lồi mồm ae nhỉ, kkkk

2 Likes

Từ ngày theo A7 biết đc DIG, CEO sẽ vượt dc 500k trong tương lai gần thì chả gì phải xoắn với những pha điều chỉnh cả

1 Likes

Đầu tư mà như thái dúi nhìn lúc nào cũng bơ phờ mắt thâm quầng ăn mấy % thì tốt nhất nhắm mắt đi mua lô đất, mua ngu thì tối thiểu cũng 20 30% 1 năm, hơn khối chuyên gia thông thạo chart ichibucu

1 Likes

Đúng chất họ nhà tư mã Kk mài gươm sáng chỉ chém 1 nhát ,ai cũng như bác thì chết sọc Kk

1 Likes

nhìn thằng đó giọng bố đời kinh khủng, muốn ói, éo hào sảng như mấy anh em R mình

1 Likes

Hồi tối bác nào làm cái bình chọn vui, em chọn nay xanh lá. Đúng rồi hehe :rofl::rofl:

2 Likes

Hnay chim lợn chắc mất xác cmnr

2 Likes

Ung dung tự doanh tại sướng nhất cụ đời đống chứng nhàn quá

1 Likes