DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vâng anh, em thì cũng xác định nắm giữ hết chu kì rồi, lên xuống mặc nó thôi

1 Likes

Long Tân - Phố Đông Sài Gòn

3 Likes

Tranh thủ mua thêm chứ trốn đâu đâu bác =))

Hôm nọ đăng nhưng bị lỗi đây

23 Likes

Hôm qua tiền về ko kịp. Bắt đc có 1k giá sàn. Nay cứ tưởng mua đc sàn tiếp mà ko đc

Lệnh mua DIG hôm nay của em, full HD không che luôn nhé!

22 Likes

Mấy hôm nay em hơi bận, ko có thời gian lên diễn đàn nhiều ạ. Cảm ơn các anh chị em đã quan tâm em ạ ^^

9 Likes

Tưởng ông hô mõm ai dè tay to. Kkk thế này sọc nó thù ông kinh lắm

Đã xinh lại còn giàu :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Nhắc thằng cha ăn hôi đó làm gì

Hi vọng anh em cổ đông cũ vững tay, thấy có một thế hệ cổ đông mới vào cần oxy khi đỏ sàn đấy :blush::blush::blush:
Chim lợn cũng có luôn thế hệ CL mới luôn.

2 Likes

Vừa giàu vừa giỏi lại vừa xinh !!!

1 Likes

Tiền mới hay cover lại vậy ahihi

1 Likes

Tiền mới nhé bác. 12x ko bán giờ bán làm gì để cover lại

8 Likes

Luơng tiên bán ra mây hôm nay sẽ là câu tiêm năng sau khi Dig rít thêm 10-15% nưa

P/s: DIG bay dau vao cuoc choi

7 Likes

Tay to vc, thích thật :smiley:

Bác là lucthien bên f kia phải không? Welcome bác qua bên này :smiley:
Sao Mai Bến Đình và Mũi Nghinh Phong, DIG sẽ phải đấu giá sòng phẳng hay có lợi thế gì không nhỉ?

2 Likes

CEO có tin khởi động lại dự án Mê Linh 22ha. Giá lấy từ 10 năm trước siêu rẻ biên lợi nhuận cực cao. Cộng thêm cái CEO Vân Đồn giá hiện tại cũng gấp đôi vốn hoá chưa kể các khu khác. Vào thời sốt đất giá x2 thôi thì CEO nhắm mắt múc rồi đập đầu vào tường ngất 5 năm sau tỉnh lại thành tỷ phú.

DIG tiềm năng vô đối trong chu kỳ sắp tới, vào thời bơm tiền khoẻ, khi nguồn cầu dồi dào giá cả leo thang, DIG có thể bán 1 dự án cháy hàng nhanh như cách người yêu cũ trở mặt tìm thằng nhà giàu nào đó.

Tay to còn đang xếp hàng chờ điểm mua mà các còn giời lại đi nhìn bảng điện để bán theo ý nó.

Cuộc đời này không ai cho không ai cái gì, ae muốn giàu thì phải biết:

1. Giành giật cổ phiếu ko để mất hàng
  2. Đoàn kết thống nhất, nắm chắc, ôm lâu
  3. Margin vừa phải, giá xuống quá ngon sẽ giải ngân cùng nhau giết sọt.

Những người chấp nhận chờ lâu, điếc, mù lại là người ăn tất. A7 đã dạy rồi, ae không nhảy loạn chưởng thì phiên hôm rồi cũng chẳng mất hàng, phải đi mua đuổi.

Thudao
Kính bút!

16 Likes

Lần này dig lên 3xx. :star_struck:

Các ông ôm hàng chỉ sợ sọc. Tôi lại thích mấy anh sọc, vì đội tôi nhiều ông ôm bank chứng thép dầu khí chưa có điểm vào, cứ sọc thoải mái để người ta múc

3 Likes