DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tin tốt mà người nhà CT thoái vốn chi ta, lạ ghê :slight_smile:

Mấy con chim lợn hôm qua đâu hết rồi, ra ngoài đi để bọn ông chửi cái chơi, sao hôm nay không đủ bản lĩnh ra đây mà kêu eng éc đi

1 Likes

Chị gái của phó ct bán chứ liên quan chủ tịch đâu ? Mấy cần tiền bán ko đc à. Mai bữa bác làm thành viên hđqt cty nào niêm yết, người có liên quan của bác hem được quyền mua bán sao?

Thằng lợn này biến đâu rồi

1 Likes

Mình chỉ hỏi thôi mà! Bạn làm gì căng thế :slight_smile:
Mình vẫn nắm CEO và DIG qua 11 cây sàn nà :((

Ko có thì nhớ.mà có chúng nó thì nhức hết tai.chửi chúng nó cứ nhe răng ra cười với nhau.đúng là đời chim lợn

1 Likes

Đây vẫn giữ chặt, từ âm 50% giờ còn âm 20%, rồi sẽ sớm xanh lại thôi

5 Likes

Ngắn hạn lên 2xx chỉnh xuống 15x xong phi tiếp 3xx kk

3 Likes

Con trai, con gái Waren Buffet được bố cho cổ phiếu Berkshike Hathaway. Bán sạch!, người mua trang trại, người đi học đại học. Sau này ối dồi ôi, giá mà ko bán thì là mà…

Tôi ko cầm CEO, cầm DIG. Nhưng chị gái phó chủ tịch CEO đăng ký bán thì kệ ng ta đi, ai cũng là ng, cũng cần tiền tiêu chứ :wink:

4 Likes

Phi mẹ nó 1 mạch lên 3xx bác ạ. Cho bọn chờ chỉnh nó ngồi chảy nước miếng. :star_struck:

1 Likes

Em cũng muốn vậy lắm chứ, em all in gần như toàn bộ nên giờ có chỉnh cũng cay cú nhìn bọn cầm tiền múc giá rẻ :rofl:

2 Likes

Lâu lắm nay em ko có tiền mua thêm. Nhìn giá ngon cũng thèm lắm. :rofl:

1 Likes

Tiền lương về thì được vài đồng, đem múc hết về vợ hỏi không có lại cho ra đường. Số rõ khổ :rofl:

1 Likes

lương+ thẻ em có đc cầm bao giờ đâu bác. :joy:

1 Likes

Chính xác người anh em

Đi làm thuê rõ khổ nhỉ, vất vả, bận nữa. Người nghèo ko xấu nhưng bẩn tính nhất định phải chửi

3 Likes

Đúng là các chú cầm giá 2x, 3x nhưng KL chắc ~1k cp. Còn giá 7x chắc 90÷100% TK. Còn giá 8x chắc sd Margin. Tuổi chú làm gì dám 100% TK mua giá 2x, 3x

Con chim lợn này mua hàng ldg.thấy dig khỏe quá nên cay cú.e nằm vùng bên pic ldg bên đó nói xấu dig ác lắm.chuyên pr ldg dựa hơi A7 nhưng ko ai thèm để ý.

2 Likes

Về pic ldg mà làm ăn đi.cổ của bọn a chơi như nào thì kệ bọn a.chú chơi con nào thì ăn con đấy thôi.đừng chim lợn cổ khác.định lôi kéo cổ đông dig sang ldg của chú ak.chọn nhầm đối tượng rồi

1 Likes

Nay thầy A7 có live không anh em nhỉ? Hình như là không đâu vì thấy a Công Tuyền không nhắc.