DIG hành trình đến 500k không còn xa!

để DIG múa được bên trăng thì thanh khoản kiểu gì kiểu cũng phải bay trên 12tr cp. còn muốn nó trần chỉ cần 4-5tr là trần mẹ nó r :’>

1 Likes

Đóng pháo 9X mai nhìn Cụ bay như tên lửa bác nhể

1 Likes

DXG tăng trần , vượt đỉnh. a em còn bán DIG như phá sản

1 Likes

Quay xe rồi, hô hô

chơi với Thìn râu ghê đít lắm, ko khác gì QC

Dxg nó dụ đấy. Anh em cẩn thận. Cứ Dig giá thấp mà bắt. Đỉnh cũ đang rất gần rồi

1 Likes

oánh cho vài hôm, sẽ có đàm phán hoặc thay đổi chính phủ, U từ nay lại trong vòng tay Nga và ko còn dám ho he Nato. U cũng nhận ra rằng Nato cũng éo có cái ji để bảo vệ mình. Xong ai về nhà nấy

3 Likes

Đợt này Putin sẽ thay đổi hiến pháp U , thành lập nhà nước phi quân sự

1 Likes

Đê xem ngày mai chúng mày còn hàng đê hoang loan nưa ko ? DCM dich Covid tàn phá VN , chêt biêt bao nguơi VN còn đeo có sao , Nga - UC liên quan CC gì tơi VN mà hoảng? 50K tỷ là con sô ai mua hôm nay ???

5 Likes

Tin chiến tranh mà DIG ko sàn là ổn. Hôm nay rũ được nhiều nđt ysl bán fomo theo đám đông, thay máu được dòng tiền và tạo được nền giá mới. 1 , 2 hôm tâm lý ổn định thấy chiến tranh tận Châu Âu cũng ko ảnh hưởng đến VN thì DIG tăng mạnh lại thôi vì thấy 2 hôm rồi giá giảm mạnh đều có nhiều tiền lớn vào múc

10 Likes

Mua này các cô các bác!

8 Likes

https://vnexpress.net/ukraine-bo-binh-nga-dang-tien-vao-tu-nhieu-huong-4431415.html oánh cái mẹ gì đâu, xe nga đi qua biên giới mà như chỗ ko người thế này

2 Likes

Buồn thiệt. Tăng hồi được tí thì đua nhau mang ra bán sàn. Đây có lẽ là giai đoạn khó khăn nhất với cổ đông DIG, CEO rồi. Chỉ còn gì vọng nửa cuối năm các anh lớn ăn đủ rồi thì sẽ tha cho BDS được về bờ huhu. Sợ hãi lắm rồi!

Khó gì ta. 11 cây sàn còn giữ thì nhằm nhò gì phiên đỏ này.

Putin chắc gõ mấy cái vào đầu U cho tỉnh. Chứ thời này mà múc nhau hết lực chắc tanh bành quá các bác nhỉ. NĐT nhỏ lẻ thấy Ctranh nên họ rút chạy cũng ko có gì lạ

nay em vụt thêm đc 1k5 DIG thầy ạ, hjhj mai sàn lại làm tý nữa, em chỉ thích mua sàn còn xanh tím em nhường các bác khác ạ

Hình thức này đổi đất lấy hạ tầng hả bác

Cụ 7 bảo rồi chúng nó bán mình nằm im, nó xọt nằm im tiếp, chiến tranh càng nằm im … quay xe là bố bốc tất chúng mài …KKkkk Bơm tiền, lạm phát, chiến tranh mà không nằm ở TS - rốn tiền QG thì tiền = giấy lộn

2 Likes

Giải giáp QĐ Ukr, chiếm hết các cơ quân quân sự cho Ukr ngoan lại chịu ngồi xuống kí này nọ rồi chắc rút thôi bác.

1 Likes