DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Con CL trá hình này cút. Toàn cm làm dao động ae F0. Bán mất hàng rồi định CL để vào lại à.
Hôm này sàn gần 2 triệu cổ các a mút trong phút mốt. Tiền tay to vào múc mạnh ae hopd chặt đừng để CL rung mà mất hàng

4 Likes

Loại CL như mày thật đáng khinh bỉ, xuống tàu rồi thì biến kiếm cổ khác mà ăn. Kiểu gì Ăn toác mồm, đi CL để định liếm đít tiếp à. Sống bẩn thế

1 Likes

U chán nhỉ, loạn thế này thì oánh đấm gì :grin:

1 Likes

Anh em sửa sang quần áo xiêm y chuẩn bị đi họp cổ đông, năm nay có nhiều thay đổi như thay đổi ngành nghề loại bỏ bớt những ngành nghề ko cần thiết, thay đổi tên DIC Corp thành DIC Group, chia cổ tức, tăng vốn. Ngoài kia thế giới đánh nhau thì cũng là hiệu ứng tâm lý 1-2 phiên rồi lại ổn định lại. Phiên nay ko sàn mà tay to vào múc như này là quá đẹp rồi

22 Likes

kaka

Nga nói lính Ukraine đồng loạt bỏ chốt

“Tin tình báo cho thấy nhiều binh sĩ Ukraine đang đồng loạt hạ vũ khí, các đơn vị cũng rời bỏ vị trí đóng quân”, quan chức quốc phòng Nga cho hay.

Bộ Quốc phòng Nga sau đó ra thông cáo cam kết “các vị trí quân đội Ukraine hạ vũ khí sẽ không bị tấn công”.

2 Likes

có khi vài ngày là chiếm hết U, Nga lập chính phủ mới

3 Likes

U tuổi gì mà loe ngoe, cứ như bên Afghanistan nhìn mấy chú Taliban bần nông thế mà quân chính phủ bỏ chốt bỏ xe chạy lấy cờ, huống gì đây là Putin đại đế điều binh =))))
PS: Nghe ông China tuyên bố Nga làm vậy éo phải là xâm lược U, nghe mùi muốn thịt luôn em Đài sớm thì phải, tranh thủ kiếm đồng minh? =.=

3 Likes

Mấy chú sau hôm sàn và hôm qua xanh chút đã gáy rất mạnh. Hôm nay chắc ko còn ho đc, ngày mai và tuần sau có khi còn ko thở đc. Mà thấy bảo chịu 11 cây sàn thì có thể chịu đc tầm 15 cây gần sàn.

1 Likes

Chấp cụ mày 20 cây luôn cho đỡ phải lải nhải, mày theo đuôi hơi bị kĩ đấy

2 Likes

Quá chất lượng đấy bác

ông anh lo cho mình trước đi :3 lo cho bọn giá vốn 3x hơi thừa

Ae cổ đông DIG chuẩn bị vest, cà vạt tím đi họp đại hội cổ đông thôi nào. Ko biết A7 có tham gia ko nhỉ

hứa hẹn sẽ là đại hội Toàn quốc của các anh em DIG, chất đấy

1
Capture
Chuẩn bị lên đường tiến thẳng cung trăng thôi các cụ ơi

5 Likes

E xin lỗi, tất cả chỉ vì miếng cơm manh áo thôi ạ.

Ông bán đảo hàng hay đợi sàn múc lại thì cứ im im mà làm, bán xong chim lợn phản cảm lắm ông.

1 Likes

làm cái trò này nhiều khi mất hàng dễ sinh ra chim lợn và dễ bị bất mãn

3 Likes

Tâm lý nhà đầu tư lo ngại từ vài hôm trước hôm, hôm nay ra tin chiến tranh, VNI rút chân, dự VNI sẽ đi ngang vài hôm nhưng bđs thì vẫn cứ chạy thôi!

Em đang đu giá 9x liệu còn cái nịt hay là bay nịt luôn vậy các cụ😩

Các bác đừng chửi anh em CL, mấy bác ấy sinh lý yếu, dẫm đạp nhau, cắt chim rụng trứng nên chửi rủa oán than khắp diễn đàn. Cần một sự cảm thông và an ủi!