DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác này thấy suốt ngày khịa bác lang_khach nhỉ? 2 ông có thù hằn gì với nhau à? :slight_smile:

Nga nó chiếm vùng ly khai của UK là xong thôi. Chỉ có dân UK là khổ, bọn châu âu và mẽo chỉ hô thế thôi. Nó làm dc gì Nga đâu, cấm vận thì dân châu âu chết rét vì ko có khí đốt, mà nó cũng ko dc lợi ích gì khi bảo vệ thằng UK cả.

1 Likes

Mình nghĩ mai là phiên quan trọng, nhìn cầu DIG hôm nay vẫn ổn mà bán tháo quá, cứ mai bán chui, mốt bỏ cọc, kìa oánh nhau thế này giá cả lộn tùng phèo cả lên kkkk . Bác cứ tinh thần chỉnh xuống 1-2 phiên nữa đi, cũng chạm vùng nền mới rồi chứ ko cắm xuống như lúc trước dc đâu. Nếu lạc quan thì mai xanh lá nhẹ :slight_smile:

Nên tận dụng tâm lý hoảng loạn mà múc :smiley:

1 Likes

Cầm dig phải điếc cơ, cứ hết nghe media chim lợn đánh nhau, bỏ cọc thì suốt ngày, từ hôi tôi cầm 2x,3X đến nay chả hôm nào không có bài nói xấu dig

8 Likes

Thật bác. Chơi DIG ko nhiều tiền cũng thần kinh thép. Cứ media CL thì sang chơi với team chim bé :))

1 Likes

Nói sướng mồm đấy. DIG trần có 5 cây là về đỉnh cũ liệu mày chịu nổi ko hay lại thần kinh lao vào tường chết hả chim lợn?

Tainguyen dạo này bận gì mà ko thấy online cùng anh em nhỉ, đồng hành lâu rồi mà thấy hơi thiếu

Bọn chiến thắng ở CK nó bảo có mỗi công thức đơn giản: Đỏ mua, xanh bán. Còn a e thua mình toàn thấy làm ngược lại. Đỏ thì đua nhau bán tống bán tháo, tím thì chổng mông lên ủn. Toàn làm giàu cho thằng khác :(. Phiên nay là phiên cả thị trường hoảng loạn, kiểu: oánh nhau rồi!!! Cứ ôm tiền chạy đã mai tính tiếp… chạy văng hết guốc dép, trong khi bọn tay to nó ung dung ngồi lượm của a e… Dig kê sàn bao nhiêu nó hít bấy nhiêu… tội nghiệp a e :frowning:

5 Likes

hơ hơ mình nhặt được 2K thằng nào vứt ra đường đã quá

2 Likes

Tin chiến tranh chỉ làm ảnh hưởng nhất thời. Bao năm nay đất vẫn cứ tăng ầm ầm, trước có Trung Đông, Hồi Giáo cực đoan,… gì cũng mặc

1 Likes

Thư giãn chút nào ae!!!

7 Likes

Chiến tranh rồi ! Bem nhau to thì ae Vietnam phải làm gì ! Vàng tăng dầu tăng bds tăng ! Chỉ có bds là kênh an toàn nhất tốt nhất ! Viet năm chúng nó mang tiền mua đất hết thôi ! Mua vàng mua dầu mua đô La sao dx ! Bọn ngu bán hôm nay ko thấy bọn mua nó hung hãn ah ! Tay to cá mập hay ai đi nữa cũng Phải xúc đất thôi !

Không đâu. E vẫn giữ, nhưng sếp em thuê em đi chim liên. Mà e thấy sếp thuê em chim liên con nào là y rằng con đó tăng phi mã. Nên e rút kinh nghiệm là một tay thì chim lợn, một tay thì mua hàng. Hihi. Kèo nào cũng nhảy được í

Tao nói gì mài mà dạy? Náy k lẽ k nói nát. Nói gì ông cũng chửi dc vậy? Tao cũng đanh ôm DIG từ 11 cây sàn nhá. Bớt gây hấn lại đi thằng nhóc

1 Likes

Đm cái thằng này. Chim lợn còn đáng yêu hơn cái loại khóc lóc ỉ ôi đàn bà như mày (xin lỗi các chị em phụ nữ)

3 Likes

Nó bị sếp kêu đi chim lợn mà, nhưng tay thì xúc, thông cảm tí bác ạ

2 Likes

Mình thấy mấy bạn nữ đánh DIG chất lắm :)) vừa giàu, vừa xinh vừa lỳ :smiley:

3 Likes

Mọi người giải trí chút nhé

3 Likes

Mày loại ngồi chọc ngoáy thì đéo bao giờ hiểu. Bọn bố mày giờ xanh đỏ tím vàng đéo có cảm xúc gì luôn vì bọn bố mua bán theo phiên đéo đâu, có rình rình nhổ xong liếm đâu.
Đéo như chúng mày, CP người khác giảm thì mừng như bố chết sống lại… mai tăng lại cúp đuôi đi đâu mất kkk.
Thay vì đi khóc thuê vậy thì cố kiếm việc tử tế nuôi vợ nuôi con. Tao thật!

4 Likes