DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bốc cờ dạo này ăn nhiều nên đắc chí quá nhỉ :)))) sau này thua cũng đừng khóc lóc nha bác, tôi thấy nghiệp bốc cờ nhảy nhót rồi cũng có ngày đạp cứt :slight_smile:
Ps: mà thằng sếp ông cũng bần thế, mới ăn P có 1 tuần đây mà mừng như cha chết mẹ chết vậy, mấy bác bđs đây ăn lồi mồm x lần rồi nghỉ chút thôi mà kkkk

Xác nhận phiên qua chỉ ảnh hưởng tâm lí ko đáng kể xu hướng chính vẫn giữ đc, anh em nào bán tháo phiên qua lại quay lại đu cao hơn thôi :joy:

2 Likes

35 Likes

Thì cũng như lúc anh em ăn con sóng BDS thôi mà Hihi. Sang tuần tới sóng dầu sẽ xịt dần rồi sẽ đến sóng chứng khoán. Sau sóng chứng khoán các anh lớn sẽ để tiền về BDS cho anh em đu đỉnh được về bờ. Hãy chờ 1 vài tháng nữa. Cố lên anh em ạ!

1 Likes

Định giá cao quá lại có cớ chim lợn vào nói lùa gà này nọ. Toàn các con gà ko sợ chết sập 11 phiên sàn thấy vẫn như không, vẫn đi cà phê thể thao như ko có chuyện gì xảy ra :rofl:

1 Likes

Sao bạn biết được giá vốn mua đất của VHM 2.3tr mà DIG 400K?

Hô hô ông bốc cờ nào cũng đọc vanh vách thị trường theo ngày, theo tuần cứ như là dân tạo lập í :))) bớt tinh tướng đi ông nhõi ạ, để thị trường nó tự chạy, thấy đc dài hạn thôi chứ dek ai biết ngắn hạn nó chạy thế nào cả :slight_smile:

Mơ ít thôi, thực tế đi

hình ảnh
Anh em bán mạnh vào cho tay to nó mút hết hàng rồi lại vào ủn giá cao hơn nhá

7 Likes

tất cả chỉ là trò chơi tâm lý. Ai hiểu luật chơi là người chiến thắng

1 Likes
1 Likes

Uh Brocker nó biết sóng nên nó ra vào liên tục. Thế có ông Brocker nào bằng A7 chỉ đánh L14 để nguyên tài khoản nhân 100 lần chưa?

Hay cứ ngồi đấy đoán sóng rồi chết

Chào các anh em DIGER. Cho em chửi những thằng bán hôm qua phát nữa

1 Likes
1 Likes

DIG đang trong giai đoạn nghi ngờ, việc mua mua bán bán là rất tình thường. Anh em cần gì phải bận tâm đội lướt sóng.

1 Likes

Hôm nay để xem chúng mày còn hàng để hoảng loạn nữa không ? kkkkk

2 Likes

21 Likes

7m 2 mà 2.7 tỷ lại là căn hộ cc choáng thật chính tỏ đất nền VN mình rẻ chán

2 Likes

DIG chạy luôn cho đám T+ khỏi mua lại được giá rẻ hơn giá bán

Giá nhà đất bên Mẽo cũng tăng phi mã do nhu cầu tăng vọt mà lại thiếu nguồn cung. VN cũng ko ngoại lệ nhé, việt kiều lại gửi mớ về cho mẹ mua đất cho mà xem :smiley:

1 Likes