DIG hành trình đến 500k không còn xa!

50 tỷ đô e vừa bấm nó ra 2,5 triệu 1 CP A7 ạ kinh hoàng thật. nếu giá đất tăng nữa thì ko đường nào mà lần trong khi giá cp bây giờ chưa bằng số lẻ.

Tay to ôm hết và om hàng rồi; siết cung và siết nền rồi. Nhìn muốn chạy lắm rồi, cùng lắm vì mấy phiên nữa thì mút chỉ

40 Likes

Mua DIG, CEO xong để đó. Đầu tư nhàn nhã thế ko chịu. Mà cứ tự ép buộc mình nhảy đi nhảy lại con nay con kia rồi cuối cùng nhảy vào hố

1 Likes

Chủ tịch người ta phấn đấu đưa doanh nghiệp lên vốn hóa 50 tỷ $, qua đó thấy được quyết tâm cũng như nỗ lực của doanh nghiệp khủng khiếp thế nào. Thế mà con nhà báo như Bạch Huệ lại đem tư duy của môt con vịt zời bu lu ba loa trên báo chí với cái tít “Thấy gì từ vụ PCT DIG không mua hết cổ phiếu đăng kí …”. EM chi thấy chị viết báo nó tầm thường, định hướng vớ vẩn, viết báo tào lao , bẻ cong ngòi bút

4 Likes

Các con giời lại chuẩn bị cho hành trình đua mua dép mới nhé :laughing: :laughing: :laughing:

Nên nhớ chủ tịch phát biểu mục tiêu vốn hóa 30-50 tỷ đô là khi họp với Đại học Quốc gia Hà Nội, Đại học số 1 cả nước, chứ không phải nói với người linh tinh lởm khởm :smiley:

1 Likes

Chiều là hết cơ hội mua rẻ. Đỉnh cũ đợi anh em

1 Likes

Thật sự do tác động đợt trước Tết, nên giá cổ BDS hiện tai quá rẻ so với tiềm năng công ty!

Ngày 18/3 này quỹ Fubon ETF mua vào 3,8 triệu CP không biết mua giá nào nhỉ

1 Likes

Mua tầm đấy thì ít cũng phải 150k; thời điểm sắp họp chia cổ tức

1 Likes

DXG vượt đỉnh đang dẫn sóng BDS còn Cổ đông DIG mang DIG ra bán T+ với hy vọng mua lại được giá rẻ hơn

DIG múc mạnh

DXG siêu cổ bds

53 Likes

Trên tàu giờ đã hết chim bé??? Sao ko thấy ai bán tháo nhỉ :slight_smile:

1 Likes

Chiến tranh cướp đất, đánh nhau vì đất… thế mà có cổ đất không giữ thì buồn cười thật!

Cho bác diễn viên hài tổng thống Ukraine qua Việt Nam du học 1 khóa về chính trị thôi, để các bác nhà mình dạy cho kkkk.
PS: có vẻ thị trường quay xe rồi nhỉ, hoảng loạn ko quá được 1 phiên :slight_smile:

1 Likes

Cổ đất như Quân Putin - Bank, thép, P, … + Chim lợn khác éo gì mấy thăng U Cờ oánh đấm 1 hồi chưa được nửa hiệp là bỏ chạy đầu hàng Quay xe mợ nó hết cụ ợ … KKkkk