DIG hành trình đến 500k không còn xa!

43 Likes

Bao cáo AE DIG : Đât ven Da Lat tăng giá 25-30% so vơi truơc tet

10 Likes

Quá kinh khung

2 Likes

Hồi xưa cứ chê vùng Đức trọng lâm hà hẻo lánh rừng rú, giờ vào cơn sốt đất nó tăng kinh quá bác. :sweat_smile:

1 Likes

28 Likes

Thôi ae đừng đưa chính trị vào; Digger là đầu tư lâu dài chân chính sau được các nhà đầu tư khác tôn trọng chứ không so với đạo quân xâm lược bị cả thế giới lên án; cô lập

Quá Khủng
Đúng Song Tuấn hợp DIG
Ôm DIG cùng A7 là giàu sang
Đẳng cấp

1 Likes

Sắp triển khai gói hỗ trợ lãi suất 40.000 tỉ đồng - Báo VOV Tiền bơm ra như thác lũ

Đúng quá thầy ạ, cuộc sống có quá nhiều nỗi sợ mà chúng ta phải vượt qua. Muốn giàu sang phải vượt qua được. Cảm ơn Thầy.

1 Likes

Thi trân Đinh Văn đang sốt sùng sục . Hôi tôi này ngôi nhâu vơi mây AE làm đất trên đó. Có 1 đoàn AE nhà Đâu tư Hà Nôi vào đang kiêm đât mua ơ Ta Nung - Nam Bang - Đinh Văn . Hôm qua tôi cung mua 1 miêng ơ Mê Linh ( Vưa xuông coc) luôn

1 Likes

Minh đang check lai quy hoạch 1 miêng nưa ơ Bảo Lôc , nêu ôn pháp ly thì muc luôn . Ơ xã Lôc Nga . AE nào ơ Bao Lôc ơi 1 tiêng Ca PHê nhé

1 Likes

Hôi T5/2021 minh mua 1 miêng ơ Bảo Lôc , nay có nguơi trả giá, lãi hơn 60% mà ko bán nhé

2 Likes

Còn lăng tăng gì nữa, lên tàu anh em ơi.

https://vietstock.vn/2022/02/trung-quoc-bom-46-ty-usd-vao-he-thong-tai-chinh-giua-xung-dot-nga-ukraine-775-936008.htm
Ông hàng xóm bơm tiền thế này các cụ nghĩ như thế nào

2 Likes

Ôi bác Medusa đánh bao thầu bđs từ ven sài gòn lên vùng cao luôn rồi :). Em trước cũng định đầu tư trên Bảo lộc + Di linh, nhưng không quen thổ địa cứng trên đó nên lại quay về vùng ven ĐNai. Có dịp mong bác chỉ dạy vài chiêu ạ.

1 Likes

37 Likes

Tình hình này lại ăn toác mồm rồi AE ơi

còn cái nịt múc mạnh lên

ACE chỉ cần làm tốt 1 việc múc xong DIG, CEO thì ngồi em xem lạm phát =>> thế là auto become rick

Ở trên này khu nào tiềm năng, giờ còn vào được hả bác, em cũng đang nghiên cứu.

1 Likes