DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Có vấn đề gì mà cần phải thổ địa cứng hả bác, em tưởng check quy hoạch, pháp lý ổn là múc được chứ. Có gì bác mở mang thêm giúp em với.

2 Likes

DIG vol bé tý. Kiểu này lại phi tít tận cung trăng

1 Likes

Phi từ từ thôi bác, phi nhanh quá lại khối ông nhảy tàu :wink:

Cái này cũng tùy địa phương nữa bác, quan trọng nhất là quy hoạch, như mình đầu tư Đồng Nai là quy hoạch công bố khá rõ ràng, public, mà cũng cần quen thêm địa chính để kiểm tra và nếu cần thêm các thông tin ngoài lề về quy hoạch. Trên bảo lộc theo mình tìm hiểu sơ sơ thì thông tin quy hoạch mù mờ hơn nhiều, nhà nước cũng đang siết phân lô, siết quota lên thổ của Lâm đồng nên biết càng nhiều thông tin quy hoạch càng an toàn bác ạ.
PS: Em nói sai gì mấy cao thủ bỏ qua :))))))

2 Likes

Minh đanh tư Quy Nhơn tơi vê Long An .
Đa Lat thì 1 đanh ơ Bảo Lôc , 2 là đanh ven Đa Lat , cư cách Đa Lat 20Km . Khu vực đang đánh có ăn là ơ khu vực Công Trơi , Hang Hớt , Dasar ( Quanh quanh Đa Lat ) giá còn tốt

4 Likes

Ơ Đông Nai - BRVT minh múc 2019 ơ Ngai Giao , Nhơn Trạch , Bảo Đinh ( Long Khánh) rôi . Khu vực đó minh còn giư 4 miêng

3 Likes

Minh đang năm 1 miêng MT Sông cách Long Tân 4km

Cám ơn bác. Gặp đúng cao thủ đây rồi :slight_smile:

1 Likes

Bác Medusa cho em thỉnh giáo là khu swanbay, biệt thự đơn lập 320m2, 1 trệt, 1 tầng, giá tầm 15-17 tỷ, mua vừa cho mục đích ở và đầu tư thì ổn áp không bác (em ở SG). Nếu vành đai xong mà đơn giá này theo em là quá ngon nên em chưa hiểu lắm sao giá có vẻ hơi thấp. (Em chưa mua hàng dự án bao giờ nên hỏi hơi ngáo ạ) :slight_smile:

2 Likes

Di Linh được không bác?

1 Likes

Mong bác Medusa chỉ dạy cho anh em thêm về cách đánh đất thịt ạ

1 Likes
  1. Toàn CM ôm hàng cho chu kỳ tăng mới.
  2. Có lãi đếch đâu mà bán :rofl: :rofl: :rofl:
2 Likes

Qua đây thấy cái thằng TT Ucraina ngủ đi và hèn nhát. Lđ cả 1 đất nước mà ko có tầm nhìn, ko chuẩn bị cho mọi tình huống của đất nước, trong lúc đất nước có biến thì phát biểu như thằng thiểu năng. Mất nc là phải. Dự UCr đi viện vì một diễn viên hài.

Thu thât truơc đây minh là dân trade nhà phô trung tâm Q1 - Q3 - Q10 -Phu Nhuân , điêm manh của trade phân khúc này lơi nhuân ko cao , nhưng thanh khoản cực manh . Sau khi bán hêt 6 căn nhà phô trung tâm minh chuyên sang Trade đât ven SG và ơ các tinh năm 2019 tơi nay . Phân khúc này lơi nhuân cao . Năm 2019 các em chào minh mây căn ơ Swanbay giá 5,2ty , minh ko mua , nay nó tăng rât tốt , giá hiên tai cung 13-14ty rôi . Nêu noi hiêu quả thì Swanbay cho tỷ suât lơi nhuân tốt . Nhưng khi lên tâm này thì khó tăng mạnh nưa , Bác thuk trade phân khúc nay thì nên mua giai đoan 1 cua các CTY phát triên BDS giai đoan 1 thì hiêu quả hơn . Va lai tư lâu minh chuyên đánh phân khúc đât vuơn , đât sào, đât lơn thôi .

6 Likes

Xuông Bảo Lôc hay hơn Di Linh nhé

1 Likes

Cụ đánh đất giỏi quá, hôm nào tầm sư học đạo cụ nhé

3 Likes

Tạ ơn bác!
Em thì nghĩ vẫn còn có thể tăng tốt, nói chung bđs liền thổ và gần sông cung có hạn, lại sát sg nữa thì gọi là hàng tuyển của tuyển rồi (em đầu tư dig cũng vì thế), nhưng bác chỉ thế thì em sẽ cân nhắc ạ. Với khu này đẹp quá nên em mê thôi bác, chắc đúng như A7 dặn đầu tư ko nên để cảm xúc chi phối :slight_smile:
PS: chúc bác sức khỏe và đầu tư thắng lợi!

1 Likes

Em ở Di Linh đây bác .

3 Likes

ATC luôn là phiên điếm nhất của DIG. Đội đểu còn nhiều quá.

có đứa muốn đè giá thì nghĩa là DIG ngon đó