DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Minh đang ơ Ta Nung đây , đang đi chung mây AE chuyên lam đât khu vực nay . A ban minh mơi mua 1 miêng ơ khu vưc Công trơi hôm truơc têt nhưng nay có nguơi trả gia lơi 100% sau 30 ngay . Kinh thật .

2 Likes

hồi đó bác mà mua DIG thì ăn đủ rồi :grinning: :grinning:

1 Likes

Kích bản đã song ! Ukraine đầu hàng ! Ký hiệp ước ko gia nhập nato ko phát triển vũ khí đặt tại Ukraine ! Và chính quyền Ukraine sau này do bên ly khai được nga công nhận là nhà nước lên nắm quyền đi theo con đường cộng sản vĩ đại ! Thế là cổ phiếu lại tăng ! Các con zời chốt lời ôm tiền ! Lai chuẩn bị vẽ chart phi vào ! Bọn chơi Bank chứng thép nhảy sang bds ! Bds lai nhiều tin tốt báo cáo sắp tới đột biến thế là bọn thái phan Long phan nhảy vào khen ngon cổ tăng tiếp 300 500%

3 Likes

Thiên hạ chốt lời thôi. Có lẽ vùng này là sideway của DIG và CEO rồi, chứ ai thèm sọc nữa mà cứ đổ oan cho họ. Anh em gắng chờ đến tháng 7 thì chắc sẽ về đỉnh cũ thôi. Gắng chờ ngành mình về sóng vậy các bác ạ.

Tầm này khuyến nghị tốt nhất là không mua xanh, tím. Chỉ mua sàn hoặc sát sàn, chứ chưa phải lúc đua lệnh đâu nhé các bác. Hôm nay là bài học đó!

Lại chim rồi, chim bên LDG thì còn ngon nhé, chim DIG thì lại vỡ mặt :kissing_heart:

Dòng P hôm nay yếu xuống sếp ko vui lại bắt đi chim à? kkkkk

Kệ chứ! Chim mới vui mà, mà cơ bản tầm này nói lại hay đúng nữa. Hihi.

1 Likes

Ông chốt từ qua rồi bác ạ. Nay chốt tiếp, cứ chốt dần dần thôi. Cá mập không chết đâu, chỉ có nhỏ lẻ chết thôi haizzz

Tôi nhỏ lẻ đây chết đéo đâu :rofl: :rofl: :rofl:

Hế lô các bác, nay xanh rồi, chắc đi ngang độ hết tháng 2 là lại phi thoai

1 Likes

Các bác mua giá thấp thì đương nhiên không chết rồi. Nhưng còn cả nghìn cổ đông đang bên trên, mấy ai chờ nổi đến ngày về bờ. Hay lại chốt lỗ rồi sang dòng khác mong gỡ gạc. Bi kịch và hoảng loạn lắm luôn ấy.

1 Likes

vẫn cầm ạ

TƯ duy của bọn lướt lát nhìn cp mỗi ngày không tăng xoắn vcđ cứ nghĩ ai cũng như mình, cầm cổ phiếu đâu cần phải thế, cứ nhàn nhã túc tắc nó vào cơn sóng lại bật X2,3 bằng bao lần lướt lát, vào đây mà suốt ngày nhai đi nhai lại điều đó ko khá lên được hả

1 Likes

ông không margin thì chết thế chóa nào đc. Giờ ông Cutloss ông có chắc sang đc mã nào gỡ gạc lại đc không hay là lại lỗ tiếp

Chính cái thời điểm chốt lỗ rồi sang dòng khác mong gỡ gạc mới là bắt đầu bi kịch đấy

3 Likes

Hố hố mốc 12x có mẹ gì mà gọi là đu đỉnh mà ko thấy ngày về bờ?, mấy ông broker như ông hay lướt mới thấy cao thôi, tôi thấy sắp chạm đỉnh cũ đến nơi rồi, sẽ sideway nhưng vài phiên nữa thôi :slight_smile: .
Còn ông kêu broker kinh nghiệm gì tôi thấy đoán cũng có đúng gì đâu, hôm qua kêu DIG ceo nay lau sàn mà? Kêu sóng dầu tuần tới mới tắt mà nay kêu sếp ông chốt từ hôm qua wtf? lướt sóng cũng phải lâu lâu tí chứ kiểu gì mà nắm tay cái xuất t.inh luôn à ))))
PS: vẫn như tôi nói sáng nay, cố dự đoán ngày/tuần làm gì, để tt nó tự chạy đê!!!

4 Likes

Dig vào pha tích lũy cần thiết để đi lên cao hơn, để những cđ ko bị sóc bị rơi cá nhân mình thấy như thế là tích cực, tăng mạnh quá giảm mạnh quá nhiều người lại dao động, chim lợn lại làm loạn, nhưng tích lũy thì sẽ bật tăng bất cứ lúc nào

3 Likes

mấy thằng hô hào dòng P vài bữa là chạy mất hết cả dép guốc để lại cho anh em cục lửa hồng thôi, dòng P mà đòi X2 thì đúng là mấy thằng ngáo đi hô hào

2 Likes

Hihi. Thực ra đu đỉnh cao vậy toàn dân fomo thôi, chứ khôn là họ chờ chỉnh mới vào cơ. Các bác không biết chứ giờ ngoài kia DIG CEO với FLC và ROS y chang nhau. Haizzz. Buồn lắm! E nghĩ chắc phải tích lũy đó, nhưng kiểu sập thì sàn, mà tăng thì 1-2% thế này thì khoai lắm!