DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Có 2 nick mới tinh 1-2 tim mà đc coi là nhiều người? Thế bao nhiêu người nói A3 A4 có đc tính ko?

Trung Quốc bơm 5k tỷ usd, mà chứng khoán châu á thì xanh lè lẹt, thứ 2 lại xanh tím

Ở cái f247 này rất nhiều người biết tôi, lời tôi nói xưa nay uy tín. Tôi cũng đã dừng và nói các anh em dừng vấn đề này được rồi ở trên đấy. Trên đời này chuyện gì cũng có lý do của nó bạn nhé

Tôi chả biết ông là ai cả!

nó bán hết đấy, thứ 2 bán hết đi, ko có đé o ngủ đc đâu

1 Likes

Ừm mình cũng không muốn bạn biết tôi làm gì. Thôi tôi dừng ở đây các bạn đừng tag tôi vào làm gì

Dừng nói chuyện vs CL đi bạn! Chúng nó đang chờ bạn trả lời để công kích tiếp đấy, đừng mắc bẫy của bọn nó. Bọn này có âm mưu chứ không phải tự nhiên chúng nó kéo bầy vào PIC của DIG để chim chuột!

1 Likes

ơ t đang sợ đái ra quần này, vẫn mặc bỉm, nhưng tao đéo bán được ko, kích cc à, cái loại mày chim lợn, có chắc cầm đc cổ nào, bây h tt nó mua xong mày ko cho nó bán à, thằng ngu, sợ thì bán đi cho dễ ngủ

Xem lại à =))
Thích chiến tiếp thì chiến
Mồm hô trong room chơi anh em đi chim lợn mua giá rẻ còn bảo gì?
Lúc anh em bốc phốt đầu năm không giỏi vào phản biện đi
Người nhà ông,ông không biết quản. Còn bảo tôi thì ko nể ông nữa đâu. Hãy để trong tôi còn chút tôn trọng ông

3 Likes

Cùng là cổ đông DIG nhưng tôi cũng chả muốn chung thuyền với các ông làm gì. Các ông muốn làm gì thì làm nhưng đừng để lộ ra thiên hạ nó biết. Toàn bọn lướt lát ăn li ăn line lúc nào cũng ra vẻ “Nđt dài hạn”. Nhịp này DIG về 9x “thằng” A3 Peter gì đó lại chả chạy mất cả dép đầu tiên.

Chán em gái chuyện này có liên quan gì đến anh không?

Tôi lên tiếng anh em dừng rồi, thì ông cũng bảo anh em nhà ông stop đi. Vào đây spam mãi làm gì?

3 Likes

Anh biết em là ai luôn, và gặp em luôn rồi. Anh luôn tôn trọng phụ nữ, và anh cũng không muốn nói thêm gì nữa. Anh dừng lại ở đây vậy nhé em gái đừng lôi anh vào làm gì

Có bọn đang hô vào mẫu hình DCB.
Có lũ lại hô theo chuyên gia nào đó bên Mỹ nói DJ giảm 44% mới bật được.

Thôi thì kệ nó, tôi tin vào lựa chọn của mình, bds sẽ hồi phục mạnh mẽ thôi, vững tin he he.

1 Likes

Thế cũng biết anh, nên tôi nói ông vào nhắn anh em anh đừng vào đây spam nữa.
Anh nói tối xem lại mình. Thì A3 cần xem lại mình gấp đi, anh em ở đây hồi đầu năm ai cũng cáu đấy

2 Likes

Người ae đặt vấn đề để phân tích có vẻ là đúng, nhưng cách đặt là ko hợp lý rồi. Tranh cãi cái từ văn minh, người ta đã giải thích thì vặn lại ko văn minh và có văn minh, là cổ đông Dig hay chim lợn thế? Nếu đói thông tin thì đi hỏi, mà hỏi thì cũng cần hỏi lịch sự thì người ta mới trả lời chứ. Hằn học được gì đâu

Anh em ở đây ai cũng sinh hoạt lâu năm lên tiếng rồi.
Một người nói có thể sai, rất nhiều người nói phải xem lại mình

2 Likes

Tôi nghĩ anh là đại diện của team A3 tôi tag anh vào. Anh bảo tôi đừng lôi anh vào thì tôi chả cần quan tâm lũ đàn chim lợn A3 A4 gì tất

2 Likes

Bạn đọc lại xem mình có hằn học gì đâu, mình hỏi bt mà, chẳng qua quá nhiều ông sồn sồn lên, loại đấy là loại fomo nhất đấy. thiên tân bán ko ai đc biết trc, mà mấy bố ct, văn dương cứ chém là bán xong rồi như biết hết, bn lần chém sai rồi. Có sao kình nói vậy, hô hào mãi cp nó vẫn chia đôi, nên t rút kinh nghiệm có sao nói vậy, HL nó là đối tác nên bán là tb, còn TT là nội bộ nên tác động mạnh hơn, TT còn đang nợ DIG 1300 tỷ, lại còn phải mua pht, mà tài chính ntn thì sao ae ko lo

2 Likes

Đầu tư dài hạn và lướt lát bản chất tư duy nó khác nhau. Trong khi dài hạn đặt mục tiêu cực cao và luôn kiên định với lựa chọn của mình thì bọn lướt lát luôn muốn thị giá tăng giảm liên tục để ra vào làm vòng mới. Cho nên mới sinh ra cái trò chim lợn hòng phục vụ cho kế hoạch của mình. Thằng cầm đầu có sức ảnh hưởng mà xui đám đông đi chim lợn còn đáng khinh hơn.

2 Likes