DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Ở đây chỉ biết thầy A7. Bọn A3 A4 A5 còn lại anh em không quan tâm nữa

8 Likes

Đấy, bác cứ nghĩ mà xem, ad đưa ra nhận định thì bác phủ định, tôi ngồi ngoài khách quan xem, góp ý bác hơi hằn học thì bác cũng phủ định, hoặc từ hằn học thì hơi quá :D. Nhưng tôi vẫn nhắc bác, nếu đói thông tin cần hỏi thì nên lịch sự.

Không rep chim lợn nữa, tập trung vào thông tin doanh nghiệp và đầu tư các bác ơi!

5 Likes

Thấy bạn chiến đấu, vào góp vui tí cho vui á mà :)))

1 Likes

Giữ tiền mới khó, chứ kiếm tiền với đội A3 nó dễ như chớp mắt vậy. Nên bọn tôi cần gì phải đi chim lợn vớ vẫn. Ăn ngập mồm rồi, cũng để lộc cho người vào sau. A3 rất uy

He he vừa đi bù khú bia rượu về đọc cap cười như ma bắt :joy: chốt có cần gặp nhau đọ thằng nào nhiều tiền hơn khum

1 Likes

Tôi đang đu đây, ai biết link room cho tôi vào với -.-

He he. Kiêm tiền như chớp mắt vkd đồng chí ạ . Ae chắt chiu từng đồng gặp bọn kiếm tiền chớp mắt run nhưng vẫn muốn cùng nhau đọ nav thằng nào nhiều tiền hơn :joy: kkk A3 là thằng méo nào mà đệ nó cứng vãi

Lúc mua cp là tôi xác định ôm đến chết rồi, có giảm hay lỗ cũng phải nhìn nhận đánh giá khách quan vì lí do gì, thua do đâu, còn không mong chớp mắt kiếm tiền, kiếm tiền dễ quá cũng mệt lắm. Như đợt dig lên 12x đó ai cũng hô lùa gà, bơm thổi. Kệ vậy!

He he vừa đi bia rượu bù khú về vào đọc cái cap đệ a3 kiếm tiền ko chớp mắt , tôi đọc run hết cả cái thằng người , quả thực méo biết ku a3 là thèn nào mới khộ :joy:

Thiên Tân là thằng nào mà phải quan tâm nhiều thế :face_with_raised_eyebrow: mua dig chứ có mua dig vì thiên Tân vs him lam đâu mà mấy ngày nay cứ đề cập vấn đề đó làm gì . Nếu vì thì chốt và rút cho khỏe cái thèn người

1 Likes

Cô đặc :joy: ông có cô đặc ko , nếu đánhT thì ko có tư cách thăm dò như bạn

Viết ra xoá làm đéo j . Đời phải thẳng căng , viết xong xoá khác đéo nào thằng thọt vừa đi vừa xoá

Mua từ 3x lên 59 bác!

Tối nay làm choác nữa lên đây có khi nhiều cmt thú vị hơn đó bác ^^

Tớ ngày hum nay chỉ đi bú rượu thoy :joy:

hình ảnh

Ae ai chơi ghi ta với mình hơm :joy:

3 Likes

Có nhiều tiền, có phụ nữ đẹp (avatar), có rượu uống, có âm nhạc, đời nam nhi thế cũng thoả chí rồi bác nhỉ :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Mày nói đúng quá. A tặng mày cái cờ nhá :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Cho nó trăm cái cờ đi.nhìn ngứa mắt

He he người ae cờ làm gì cứ sút thẳng mõm nó