DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Chiều nay mình đi chúc mừng sn A7 anh em gửi lời chúc đến đại ka nhé

3 Likes

Doanh nghiệp thì có tin gì hay ho không hay toàn tự sướng với nhau rồi lỗ sặc gạch, toàn mấy thằng ăn sổi lướt xong cứ giả vờ đầu tư dài hạn, chỉ khổ f0 bị chúng nó lừa

1 Likes

Mod @suzy xem tôi nói có gì sai mà xử lý, cần làm sạch bọn lừa đảo làm giá này

He he đâu còn lâu mới nói . Gói gọn thân hữu thôi

Chữ thầy trả thầy mà cụ.

Đẹp.Ngon.Múc không nói nhiều.Ai không múc là thiệt thòi.Cãi nhau làm gì cho mệt.Xoay tiền múc cất tủ càng nhiều càng tốt đã.Giá này không múc thì để lúc nào mới múc,cơ hội mua giá thấp ko nhiều.

CỔ ĐÔNG VÀ CÁC NHÀ ĐẦU TƯ THÂN MẾN
TÔI XIN ĐÍNH CHÍNH THÔNG TIN ĐANG LÀM HOANG MANG MỌI NGƯỜI NHƯ SAU:
ĐỨC LỐI CŨ HÔ THIÊN TÂN SẼ BÁN TOÀN BỘ CỔ PHIẾU LÀ HOÀN TOÀN KHÔNG THỂ & KHÔNG CHÍNH XÁC.NẾU ẢNH HƯỞNG SÂU RỘNG CÓ THỂ KHỞI KIỆN
VÌ VÙNG GIÁ 4x CỰC KỲ NHẠY CẢM NÊN THIÊN TÂN BÁN VÀI TRIỆU LÀ DỄ HIỂU
TÍNH CẢ LÃI VAY THÌ GIỜ PHẢI ĐẢM BẢO VÙNG GIÁ AN TOÀN CHO LÔ TRÁI PHIẾU Ở HDBANK
CỔ ĐÔNG KHÔNG CẦN QUÁ LO LẮNG.
TƯƠNG LAI LÀ CỦA GIÁ TRỊ THẬT.TIN AI MỌI NGƯỜI PHẢI QUYẾT ĐỊNH NGAY TỪ ĐẦU ĐỪNG ĐI GIỮA ĐƯỜNG LẠI HOANG MANG HOẢNG SỢ.
CHÚC MỌI NGƯỜI THÀNH CÔNG

39 Likes

cảm ơn bác đã đính chính! Đức lối cũ bản thân hắn cũng là mô giới ăn phí - ko đáng tin! ae chung tay tẩy chay

3 Likes

@Loi_cu_ta_ve bẩn tính thế anh :grin:

3 Likes

Đều là cổ đông DIG cả anh em hãy đồng lòng, cổ xuống lại có dòng tiền mới vào thì tốt chứ sao có gì đâu mà lo anh em, đã nơi đầu tư dài hạn mà lo chi

@ Loi_cu_ta_ve cũng là môi giới bẩn ah :grinning_face_with_smiling_eyes:

Chắc là do khuyến nghị room cắt 60 giờ chả nhẽ bảo mua lại giá 6x của tuần sau . Đúng là nhảy ra nhảy vào ngu người Đức Lòi cu :grin::grin::grin:

Nó bảo giá tăng giảm chim lợn thì mặc mẹ nó nhưng lại nói vu khống cho cổ đông thì không được

1 Likes

Đức loicu đồn Thiên Tân bán hết cp là sai sự thật nhé cả nhà.
Chủ tịch Tuấn và gia đình chủ tịch đã bán xong lượng cổ phiếu cần bán. Từ giờ đến cuối năm sẽ cố gắng thu xếp mua thêm vào cổ phiếu mới

12 Likes

Chuẩn đúng là bẩn tính thật . Toàn lợi dụng đu bám vào uy tín của A7 . Lần thứ 2 rồi thằng rẻ rách ! @Loi_cu_ta_ve

3 Likes

thông tin này chị cũng ko nên chém nhé, việc cá nhân của họ chị đại diện phát ngôn luôn hả :grin:

4 Likes

Có thể coi bác LCTV là đang cố tình tung tin đồn gây hoang mang cho nđt ko ạ, cần tiếng nói của cộng đồng

Chủ tịch có nhắn tin cho anh lớn cổ đông thân thiết. Bác Tuấn rất quý cổ đông, muốn đưa đến thông tin cho anh em cổ đông thông tin chuẩn xác nhất

Chủ tịch bảo sao mình đưa lại thông tin y như vầy thôi

10 Likes

Tưởng mấy bác ý chuyên lọ chuyên chai, hoá ra cũng toàn dựa hơi A7. Thông tin chưa rõ ràng, không được kiểm chứng mà cũng dám nói bậy!

tuỳ ae thôi, e thấy mấy lần ko thương lượng đc với Himlam, rồi mấy ae cứ phán thay cho cá nhân nhà họ, tự nhiên đeo quả tạ mất uy tín vô làm gì vậy ko biết. ngớ ngẩn kinh khủng

2 Likes