DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Gom tiền mua pht DIG từ bây giờ

Ngày nào còn khen DIG mà nay đã thay đổi lập trường nhanh thế quan anh!?

@Suzy những thành phầm này liên tục quấy rối cộng đồng, đề nghị mod xử lý công bằng cho các anh em. Có thể vào hồ sơ soi từng bình luận của thanh niên này

4 Likes

Đa nhân cách thật sự, làm giàu khổ vậy sao?

2 Likes

Nó bị chứng hoang tưởng

1 Likes

Thiếu kiện định,dễ thay đổi.Loại này sau vài năm lướt lát rồi chết sặc thôi cụ.Auto bỏ qua,ko cùng đẳng cấp.

1 Likes

Ơ thế chị đá sang ví von kí sinh trùng, đầu cơ, loại này loại kia, ko phải lái sang mạt sát thằng e à? Chắc e hiểu lầm :grin:

Loại mày ngang như cua. Chửi là đúng còn gì?
Ban đầu thì đổ lỗi, người ta trả lời bảo người ta tổ lái, khác đ’éo gì bảo người ta nói dối. Giải thích thì đ’éo nghe, bảo chấn vấn. Thế là chấn vấn hả con?

Lại bị chị đại chửi cho sấp mặt giờ. Không được phép nghi ngờ nhá fen!

Cái thể loại mua giá cao bảo tại người này người kia, ở đây người ta nắm DIG 1xx 9x 8x cũng không ăn nói như cái bản mặt m

Bạn của nhau
Mua cao đổ lỗi cho thầy A7, tại người này người kia.
DIG cổ phiếu vùng siêu trũng, Him Lam không bán sao có giá này cho anh em mua giá rẻ? Tài sản DIG siêu chất, hiểu được thì giàu
Còn cái kiểu không tin thì đừng có hỏi tôi. Trả lời lại bảo tôi lừa, vậy hỏi làm gì? Trước giờ ở đây thông tin tôi đưa 98% là hiện thực, anh em kiểm chứng. Tôi sin thì xin lỗi cộng đồng ngay.

Còn các ông không giúp được gì cho cộng đồng, Thiên Tân cần tiền bán tí lại giở giọng nọ giọng kia. Đổ lỗi cho Thầy tung tin ảo. Nhờ những người như các ông, sau này sẽ cực kỳ khát thông tin về Doanh Nghiệp

3 Likes

kết quả của câu thoại vẫn là đổ thừa lên đầu fen à, e stop ạ :grin:

À, tớ có dám ý kiến gì đâu. Tớ đang can “bạn” tớ là không được thắc mắc, nếu không kịp tìm điểm gì để khen thì phải lấy chữ im lặng là vàng làm tiêu chí chứ!?

1-0 vn vô địch đi bão ae ey

1 Likes

Vào rồi anh em ơi

Không cần đôi co làm gì em gái.Chỉ cần em đưa thông tin liên quan đến DIG đến những người thực sự quan tâm,còn những dạng khác không cần để ý.Cũng ko cần tranh cãi làm gì.Để tự họ lo cho bữa cơm của họ đi.Không nhìn thấy cơ hội tốt thì đó là thiệt thòi.

2 Likes

1-0 rồi ae ơi. Zô zô

3 Likes

Quay về đổ bê tông đến hết giờ thôi

2 Likes

Bão thôi kkk

1 Likes

Bão thôi, rồi sang tuần múc DIG tiếp =))

1 Likes