DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Hết giờ !!! VIỆT NAM vô địch.

1 Likes

Đi bão thôi anh em ơiiiii

7 Likes

Vô địch rồi ae ơi.hoà giải hết đi.ăn mừng nào.

1 Likes

Sn anh A7 vui quá. Haha

3 Likes

Vn vô địch

1 Likes

Chúc mừng đội tuyển U23 đã mang huy chương vàng về cho người hâm mộ cả nước.

1 Likes

Việt Nam vô địch

Anh còn hơn cô đôi chục tuổi nên đừng gọi thanh niên, anh chỉ ghét cái bọn tự cho mình là cổ đông Dig đi chửi bới người trái quan điểm, mách mod để làm gì nếu a nói đúng? Cậy đông bắt người khác theo ý mình mưu đồ mình à, rồi bao người tan cửa nát nhà ai chịu? Làm gì cũng phải để phúc đức đừng sống ác độc đời là bể khổ

1 Likes

Ông xem lại cách nói chuyện của ông
“Chủ tạch” “nhàm”
Hỏi người ta xong bảo, “tổ lái”. Thế hỏi làm gì?

Các anh em nắm thông tin với nhà chủ tịch đưa ra thông tin, giúp cộng động đầu tư. Chưa hề hô múc xúc húc cổ phiếu trong những lúc thế này. Thông tin của tôi 98% là đúng, sai thì tôi lập tức đính chính, xin lỗi cộng đồng. Nên anh em mới đến đây, thời gian sẽ tiếp tục chứng minh lời tôi nói là đúng!

Sau này mình xin phép không leak thông tin doanh nghiệp nữa. Cộng đồng có lẻ nhiều người không cần, muốn giúp người ta giữ tiền mà khó quá :slight_smile:

2 Likes

Thôi dc rồi ng đẹp. Mấy cô hồn lai vãng đó kệ họ đi. Mất công rep làm gì cho mệt nhan sắc. Rủ ng yêu đi bảo đi.

1 Likes

Không hiểu doanh nghiệp, không hiểu thời thế thì chết thôi. Ai cản nổi

2 Likes

Ra bờ hồ chị đại ơi. Kệ bọn nó. Đang bão quá :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

1 Likes

Xăm trổ chi cho lắm để che dấu sự hèn kém à. Giờ này mang xe ra mà đua mà phá làng phá xóm đi. Việt Nam! Vô địch rôi. Vô đây chi để chị em chửi cho ko biết nhục à

Chẳng biết thằng nào bọn nào đang chết, ngon mà tay to bán sạch còn toàn nhỏ lẻ ở lại ôm nhau à, khi nào nó lên 500 ngàn như các cô chú hô vậy? Bao người bán nhà vì lùa gà với hội lướt sóng này, báo công an luôn cho chết bọn âm mưu chiêu trò hô hào lfi ipo năm ngoái rồi vào hội đồng quản trị…

Anh đàng hoàng hơn mấy thằng tự cho mình là chính nghĩa danh môn chính phái kiểu Nhạc Bất Quần, đúng là các “quân tử kiếm” nói thì hay mà hở ra upbo f0 như đúng rồi

Đất x2 x3 thì cổ sẽ tăng bao nhiêu lần bác? 500k có khả thi k? DIG riêng Long Tân đã 7 8 tỉ đô, và còn bn khu khác, mà giờ vốn hoá DIG là bn? Xem ra bác chẳng hiểu mẹ gì về DN cả?

Thiên Tân nghe nói bán để múc Esop DIG hả các bác.

Sinh nhật Thầy @Sieucophieu12345, cả nước cùng vui.
Chúc Thầy nhiều sức khoẻ, bình an và hạnh phúc ạ

3 Likes

Kệ bọn nó em ơi, cổ đông chân chính đồng hành vẫn mong mỏi thông tin của bạn, bọn anh vẫn ủng hộ những đóng góp tích cực của em cho cộng đồng Digger

1 Likes

Nó lại bảo đếm cua đấy, văn chim lợn tôi biết thừa!