DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

VinHomes, NamLong, NovaLand, Ecopark,TTC Land,… Đều nghèo hết

3 Likes

Những đứa cứ hô bong bóng bds rách nát lắm, thường nhà thuê…bọn thức thời ko hô thế

19 Likes

tư duy của b đúng là tư duy của người đi làm thuê
lại còn đi lo cho túi tiền thiên hạ của giới thượng lưu
xh này lm gì có công bằng. Đó là quy luật vì sao 10% dân số thế giới
quản lý 90% tài sản thế giới.

2 Likes

Đúng như lời A7 nói … sự tử tế trên thị trường chứng khoán là thứ xa xỉ. .và cả liêm sỉ cũng đắt đỏ vô cùng

5 Likes

Đang thiếu cung bỏ mịa ra! Dân mình chỉ thích có cái ăn chỗ ở để ổn định cuộc sống thôi! Giới nhà giàu có dk nó mới mặc đẹp. 3 cái Dệt may, Thủy sản, Dầu khí, ừ thì vẫn còn sóng đấy, nhưng nó giải quyết nhu cầu ngắn hạn, chứ dài hạn k có tuổi so với đất cát đc. Mua đất là mua tài sản bền vững nhất, sau này lỡ chân còn có cái xẻ ra mà ăn. Còn ng thông mjnh ng ta sẽ mua cổ đất để được lợi thế đòn bẩy cao hơn!

1 Likes

Đéo có nổi miếng đất mới đi hô bds bóng, loại nghèo rách

1 Likes

bạn đc như tôi bây giờ đi thì hãy cất tiếng nói

DIC Corp bắt đầu nhận cọc Chí Linh Center rồi nhé cả nhà!

16 Likes

công nhận cái con cac. Chim lợn giả danh mồm hô bong bóng khéo đang đi wave, ở nhà thuê lo cho túi tiền thiên hạ =)))

1 Likes

Rồi bác xem từ giờ đến năm sau sẽ còn bao nhiêu ae ở lại.hay lại quay xe k biết chừng.dù chốt lời sớm hay bị rơi hàng thì cũng nên im ỉm mà vào lại sửa sai.k phải quay lại chửi ae chửi thầy hoặc lâp nick mới để CL.chỉ có loại tiểu nhân mới làm trò đó đc thôi.

4 Likes

lên quốc hội mà khóc chứ pic này không phải pic khóc lóc

2 Likes

Bọn tao bị kẹp bi, bị đu đọt, bị úp bô, và mong bị úp bô, đc chưa, mày muốn j nữa

3 Likes

Dẹp cmmđ ở đấy mà dạy đời. Suy nghĩ kẻ làm thuê chỉ thế thôi. Ranh con rách nát đến hồ sơ còn ẩn ở đó mà nói nhăng cuội. Bố cái loại chim lợn rách

2 Likes

Tôi khẳng định là có tôi… có bán cp thì chỉ là trường hợp bất đắc dĩ … mặc dù là mạng xã hội ảo . Nhưng nó sẽ thể hiện rõ nét bản chất 1 con người

2 Likes

Thêm 16/6 bán HG nữa là trong 1 tháng mở bán 2 dự án luôn, blđ gì tranh thủ gom tiền xã hội ghê

4 Likes

Quốc hội kêu trên tivi có nhà rẻ, nhà ở xã hội không quá 1 tỷ/căn mà chưa cho địa chỉ và thời gian bán bạn ơi

2 Likes

Nên đầu tư giàu trước hãy lo chuyện thiên hạ.
Bọn hô thủy sản, phân bón, dầu khí chúng mày néu ăn may kiếm đc tý tiền cũng chốt múc đất múc nhà thôi. Trừ bọn nát méo có tiền rách nát.

Nên đừng mở mõm lo cho thiên hạ

26 Likes

Mày cãi cũng đéo cản nổi thiên thời đâu, khôn thì kiếm chỗ trên tàu Dig mà ngồi.

2 Likes

Bạn nói đúng một phần thôi.phần quan trọng nhất bạn lại bỏ qua.đó là dù làm công việc gì,sản xuất kinh doanh gì thì đến sau cùng thì bạn hay những người chủ kinh doanh họ cũng tìm cách trú ẩn tài sản vào bds hết.bạn nên dừng lại đi.
Ae ở đây k ít người giỏi và giàu hơn bạn đâu.bạn đang làm mất thời gian của mình và mọi người đấy.
Mở hồ sơ lên cho tôi bỏ qua bạn mãi mãi nào

2 Likes

Giờ đang chân sóng không lo ôm mà lên đại gia đi! Còn lo ăn lo mặc mà thấy cơ hội đến còn méo xúc thì cứ mãi nghèo thôi. Đánh trận này về lên đại gia rồi k cần phải tiền lo ăn, lo mặc, lo tiền cho con cái đâu. Ng có trí tuệ ng ta nhìn ra cơ hội chứ khó khăn vặt chỉ là muỗi thôi.