DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Còn lang thang trên mạng chém gió. Cổ tốt bảo tốt. Cổ xấu chê xấu…nên nhiều room nó ghét. Gây chiến tranh khắp nơi :joy:

Giờ chỉ cần ae vào giao lưu nhau có thông tin gì liên quan doanh nghiệp thì chia sẻ thôi.rảnh rỗi thì chém gió vs nhau cho vui vẻ

1 Likes

Ae dig vs ceo k sang pic ldg gây hấn đâu nhưng có vài thành phần đố kị cũng trù ẻo dig lắm đó bác.e tàu ngầm bên pic đó lâu rồi.

Đợi cuối năm nó nới room ồ ạt hãy nói ông nhé

Ldg lãnh đạo kém. Quỹ đất có cũng vứt. E cũng ko sang tranh cãi làm gì. Cứ ôm dig là đủ ấm rồi :star_struck:

Nói chung là mặc kệ họ đầu tư con gì k quan tâm.ko can ngăn và cũng k chê bai.chỉ cho sự thật phơi bày ra trước mắt họ mới tỉnh ngộ.còn bây giờ thì k nên nói.

Trên 247 chỉ chém gió với ngôn tình thôi, có chim lợn với hô cổ phiếu cũng ko tăng giảm dc đâu :face_with_raised_eyebrow: cứ chém gió chả gì phải sợ , mấy bố sợ hô cổ giảm toàn loại T lùn thôi

E chỉ thích ngôn tình thôi

1 Likes

Đấy thế xem nào :nerd_face: vấn đề dc cả em lẫn cổ nó mới hạnh phích

Nếu doanh nghiệp tài chính yếu, nền tảng kém thì mới bị ngưng cấp room cho.
Đối với DN tài chính tốt, nền tảng vững, thi công đúng cam kết thì các bank xếp hàng để xin được cho vay ấy chứ.
2 tháng trước đúng kiểu quản lý không được thì cấm. Nhưng giờ nhìn thấy bài học của anh hàng xóm nên cũng nói lỏng ra cho các anh “đủ điều kiện” vay bình thường. Mà mấy ông tốt rồi thì bank xếp hàng trước cửa mà cho vay. Thiệt là thiệt các xông ty yếu kém tè nền tảng thôi bác

6 Likes

Hô này mà tăng giảm dc tôi bắc loa hô từ sáng đến đêm. Cp nó đi theo chu kỳ DN DIG yên tâm là tốt k cần nghĩ

1 Likes

Vậy các CTY BDS sắp tới cũng phân hóa mạnh e nhỉ? Ông nào lợi càng lợi, hại càng hại

2 Likes

Ae k cần hô cứ nc vui vẻ cho qua ngày thôi vì còn đi chung tầu với nhau lâu dài

2 Likes

Siết cái con cc ngân hàng nó thừa tiền thử xem thằng nào vay tsdb bằng gì , toàn vớ vẩn

1 Likes

Bác cứ yên tâm bác mới vô ck ôm dc DIG là bác may mắn rồi hiện tại giá vốn bác 8x nên bác hơi xoắn tí nhưng e tin sang đầu năm 2023 bác lại cười như nghé

em ôm ít đến cuối 2023 có cười như trâu không bác :smile:

1 Likes

Ông bạn lại không hiểu siết với việc quản lý giám sát tránh xảy ra tiêu cực ở các dự án ko lành mạnh để gây hệ luỵ phát biểu như đúng rồi . Tư duy tí đi

Cười hay k tùy vào giá vốn của từng ng nếu vào tầm này kte ổn k vấn đề cầm đến hết 2023 x3 là ít

Việc cấp tín dụng cho dự án tốt có khả năng thanh khoản và lợi nhuận tốt . Như việc ông bạn đi vay ngân hàng cầm cắm ts bds thì ngân hàng nó phải thẩm định tài sản để định giá mức cho vay phù hợn . Tránh cho vay quá đà những dự án ko triển vọng khó có nguồn thu để trả nợ

Đến bây giờ cái gói 350.000 vẫn chưa giải ngân được đồng nào đâu. Tín dụng tăng 8% trong 5 tháng đầu năm là tiền tươi tín dụng người gửi

3 Likes