DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

40k tỷ bù 2% , tức là 40*50 lần = 2 tr tỷ thì phải bạn.( Chứ ko phải 40k tỷ )

2 Likes

Bù ở đây tức là lẽ ra bác vay mức 7% nhưng nhà nước sẽ hỗ trợ bác 2% chi phí lãi vay, như vậy bác chỉ vay với lãi suất 5% thôi. Và tới đa của gói này là 40k tỉ.

Có vẻ chia ra để mỗi nhà thầu làm một đoạn, như vậy các tuyến cao tốc sẽ triển khai trong thời gian tới sẽ rất nhanh, mạnh và khẩn trương. Khối lượng công việc vô cùng lớn.

3 Likes

Tôi xin gửi lời chúc mừng tới Dic corp trước! He he

3 Likes

Vành đai 3

5 Likes

nóng lắm rồi,ko làm dân chỉ còn cách đu dây như tazang.kkk

2 Likes

Sao tui đặt sàn ATC k khớp dc nhỉ.

1 Likes

Gói này là 2 tr tỷ tiền được Ngân sách cấp bù 2% ls cho NH là 40 ngàn tỷ đồng nhé. Haha bác cứ mơ thế

1 Likes

Tin này ra lâu rồi mà bác. Đã quyết thời gian làm vành đai 3 đâu

Thấy đăng hnay đó. Thời gian chưa quyết nhưng chắc nhanh thôi.

Đúng rồi thầy ơi phải rất cao chúng nó mới chóng mặt. E kỳ vọng DIG 1 triệu, CEO 700 đến năm 2005, hết năm 2003, DIG cỡ 500, thầy thấy có dc k hay e kỳ vọng hơi cao thưa thầy

Đúng rồi bác! 40k tỉ ý em là mức trả cho lãi vay 2%! Thì tương ứng với số tiền bơm ra là 2 triệu tỉ đồng :smiley: . Ví dụ em đi vay 1 tỉ ls 7% thì sẽ chỉ thanh toán lãi vay cho ngân hàng là 5%, còn 2% lấy từ nguồn hỗ trợ là 40k tỉ đó bác!

3 Likes

Rẻ chỉ bằng gần 1/6 của NVL thôi bác.Vốn hóa NVL là 149k tỉ.DiG Có 25.9k tỉ thôi.2025 vành đai 3 làm xong.Dự án Long Tân của DiG k biết định giá nào.chỉ cần bằng vốn hóa NVL giờ là ăn 6 lần giá này rồi :grinning::grinning:

2 Likes

cút

Nếu cứ nhảy ra nhảy vào thì nó ăn vào tính cách của mày, rồi đến 1 ngày nào đó nhảy đúng vào lỗ đấy cu. Ai đầu tư lâu dài vào DIG mà ko biết cái việc đơn giản đó, chẳng qua là họ ko muốn thay đổi thói quen giữ dài thành thói chộp giật

mày nói ngu thế, “cứ 4x nhặt 5x sút” là mày tưởng tượng ra à? mày sút chưa 5x rồi đấy

Bọn chim lợn vào đây giở trò rep nhau à =))

3 Likes

Kệ người ta, mỗi người 1 kiểu đánh :smiley: ai lướt được là tốt, mừng cho họ, họ mua 4x bán 5x, xong sau lại mua 6x bán 7x, cứ thế mãi. Kệ họ thôi, thoải mái đi các bác

Trước mình nhớ xem video của ông Brooker Toại trên youtube mà phì cả cười, đánh DIG lãi đc 33% sợ quá vội vàng sút, bảo là chả hiểu sao ăn được nhiều thế, cứ sút đã :)))))))

Pic dig trong phiên 600 lượt view
Hết phiên 300.
:))))))

5 Likes