DIG hành trình mới, Khủng Long Đất có bưởi to

Éo sao chim chụt nhiều thế, cầu tiềm năng Khủng !

1 Likes

Sao phải khẳng định ? Việc ai mua bán giá nào điểm vào ra các ông tự chịu trách nhiệm chứ. Lúc lãi đc ăn thì nghĩ mình tài cấm gọi A7. Lúc giá xuống kêu khóc đòi ăn vạ A7. Đến chịu các người.

Nói luôn mấy ông trong này mồm lúc đéo nào cũng đầu tư nọ đầu tư chai, chửi CL như cờ hó xem lại mình đi nhé, cổ giảm cái cũng lấy lý do nọ kia nào là Ban lãnh đạo dở, nào là chửi thiên tân, chửi Himlam. Ngần ấy lý do cũng đủ để biết các ông sẽ đéo bao giờ đi hết con đường giàu sang này đâu.

6 Likes

Các bác cứ chuẩn bị tiền cho pa xấu về lại đáy cũ là DIG giá 47 thì có vấn đề gì. Càng có cơ hội múc giá rẻ như cho còn thắc mắc gì

3 Likes

Thiên Tân có thể bán giá 100 120 sao không bán mà chờ đến khi Him Lam xả xong mới bán vùng đáy? Đến mình chả ngốc đến thế, nếu bán KL lớn thì phải chờ những lúc thông tin tốt thì chính phủ, bơm tin cho doanh nghiệp. Ai lại để media hù dọa NĐT, chim lợn bay rợp trời như thế này mà bán

4 Likes

Mình năn nỉ anh em, tuyệt đối ko tương tác với CL, càng chửi càng trúng kế bọn đó

7 Likes

4 phiên xanh, chỉnh chút mà loạn cả lên
Vẫn đang trên MA20, chỉnh chút lất nền !

6 Likes

có nhiều xèng dư như bác chỉ múc thêm mà ai cũng thèm. hiu hiu.

1 Likes

Vâng. E cũng đanh chờ xem tổng kết phiên thế nào rồi tính tiếp. Chứ tầm này cũng run lắm rồi, không dám nói cứng nữa :((

Ông phải hỏi lại xem mình có tư cách gì để hỏi?
Ông vào hay không vào cũng làm gì có ai quan tâm???
ủa alo alo?

Con c.hó này mới reg nick mới vào cắn. Anh em đâu đeo rọ mõm cho nó

Ngứa đít

16 Likes

Thầy nên rep thằng Cl nào khôn tí, thằng này ngu quá.

1 Likes

NGU
Đầu tư 1 tỷ, lẽ ra bán được 10 tỷ nhưng lại chờ lãi giảm còn 3-4 tỷ mới bán??? Rồi thủ dâm là: lãi 3,4 lần cũng được rồi, cần đéo gì lãi 9-10 lần???
VCL CAO CỜ.

Chim lợn cút mẹ mày đi

Alo hôm nay bảo múc hàng dái bé bán ra mà. Sàn cái chim bay nhặng lên thế :))

1 Likes

Chả sao đâu bác, nhiều mã còn sàn và VNI mất 22 điểm, điều xấu nhất là VNI cắm đầu

Điếc và múc

Nếu thị trường bds có mệnh hệ gì, thì cả nên kt đi tong hết. Bất động sản là cái phao cứu sinh của cả nền kinh tế. Quá trình đổi ngôi luôn mạnh như thế, là để thoát hàng bank, múc bds khối lượng lớn, ko thể mua đủ hàng trong 1 2 phiên đc, mà có lên có xuống rung rũ mới đủ hàng làm vòng mới

1 Likes