DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Chào các bác… bảo sao nhìn ông này cứ ngờ ngợ và vẫn nhớ là hơi bài xích ông này… hoá ra ngày xưa CL DIG để pr IJC…
Còn vụ phrl 75 triệu cổ này đã có lần e hỏi và được a7 cũng như bác ct DIG giải thích cặn kẽ rồi… chịu khó lướt lại từ đầu mà tìm

4 Likes

PH riêng lẻ thì giá trên sàn ko bị trừ như phát hành cổ tức nhé, không biết thì vào mà xem luật.

Họ chốt phương án phrl giá 20 lúc giá thị trường 22 là quân tử rồi. Giờ thị trường thuận lợi giá 35 thì các bác phản đối, giả sử thị trường èo uột thị giá còn 10-15 thì các bác có cách nào cứu giúp ủng hộ họ không? Còn việc họ có lãi thì chốt một ít có tiền làm việc này việc khác là chuyện thường, có ai đầu tư mong thua lỗ.

2 Likes

@StockAndStock ngày xưa CL DIG mà giờ lại vào lo hộ cổ đông DIG là sao bác :frowning: IJC ủa bác vẫn khỏe chứ

Đợt đó mà con chym lợn múc DIG có phải ngon ko nhỉ
Chắc giờ tiếc hùi hùi, có đúng mỗi cớ này nữa để lên tàu DIG
@StockAndStock chuẩn bị đạn dược múc còn kịp vào thứ 2 nhé, cứ thật thà có phải ae ai cũng cảm thông cho không

Tôi mệnh hỏa nên nóng tính… Tính chửi đôi câu mà sợ mod khóa acc :rofl::rofl::rofl:
Chửi bới linh tinh cũng làm mất nhân phẩm nên thôi…

1 Likes

Tưởng gì nó đi chym lợn khắp các diễn đàn, facebook, Fireant kia kìa xong pr IJC của nó. Bẩn

1 Likes

Cái loại đa nhân cách là phải chửi cụ ạ
Xúi dại người khác bán mất hàng, mất tiền là có tội

Đã lên tàu DIG từ giá 32.x chuyến tàu cuối dón khách

bác xem qua

Giá thị trường lúc đó 20, họ phát hành riêng lẻ 20, lại bị cấm chuyển nhượng 1 năm, hỏi xem nhỏ lẻ lợi hay họ lợi, toàn luyên thuyên, thuyết âm mưu gì đây?

Tin từ 8 đời , trước thì k để ý giờ nó lên có tí bắt đầu vào hô hào chim lợn loạn xạ cả xới lên

1 Likes

Dạo này a khỏe ko a? Lâu lắm rồi ko uống cafe đàm đạo dưới Văn Quán rồi, a vẫn chia sẻ nhiều bài học cho các cao thủ online bổ ích quá, giờ lắm ông cứ ảo tưởng mã nào cũng phải x10-20-30 lần mới chịu, e vẫn nhớ câu a nói lúc ngồi cafe, đời chứng nó bạc, ăn thì nó cười vui vẻ mà giảm thì nó lại ối giời ơi A7 ơi là A7 nghe vẫn buồn cười, kiến thức a cho đi nhiều thật nhưng lắm ông đọc cũng tẩu hỏa nhập ma vì tưởng nó dễ xơi ông nào cũng cứ muốn x5-7 lần tài khoản thôi a ạ :))

6 Likes

Muốn mua hôm nay nhưng mai phải x5 x10 luôn mới chịu

Cổ đông lỡn bán giá 32-36.000đ giờ chuẩn bị mua lại hơn 50% lượng cp ESOP giá 20.000đ

2 Likes

Ai cũng khôn như bác thì suốt ngày đu đọt rồi cắt lỗ, lại phải quay ra CHIM LỢN… hihi

Bọn này thế mà khôn bác nhỉ. Mai lên 40 nó lại bán hết mua pht 20, làm giàu ko khó

Đó là cái lợi là cổ đông lớn. Ở đâu cũng vậy thôi.

1 Likes