DIG ---> Hành trình siêu cổ phiếu vượt 268.000?

Nó biết đấy cụ
Tưởng thế nào, hóa ra lòi đuôi con chym lợn
Chúng ta ko thể tranh luận đúng hay sai với thằng ng.u dc

Chym lợn vét dc tí giá 31, 33 sút
Giờ kêu gào để hy vọng cover lại hàng đấy A7

DIG - Khủng long thức giấc: Hưởng lợi mạnh từ đầu tư công - Kỳ vọng về một tương lai tươi sáng - #20 by Meocon1985 thêm 1 bài phân tích DIG của cá nhân mình, mời các cao thủ đọc và cho ý kiến

Lãnh đạo phải chịu chơi, chịu chi, phải mạnh DN mới phất lên được, người ta nhìn thấy DN mình nắm trong tương lai tốt nên mạnh bạo để phát triển, muốn thông thoáng…cv nhanh gọn, đi xin cái này cái nọ phải có quan hệ đặc biệt có tiền chi ra …thậm chí chi nhiều hơn thằng khác…người ta mới cho chứ, sợ nhất ô lãnh đạo vừa đái vừa dòm ý thì vứt.

Bác a7 phím cho mọi người từ giá 22 .với cá nhân tôi không động chạm 1 chút nào tới bác ý .bác ý không như những người khác giá cao mới hô hào . Mà toàn nói lúc giá thấp. Mọi người không xiên xỏ nhé . 2 việc hoàn toàn khác nhau . Tôi nói lãnh dạo DIG chứ không chê DN 1 chút nào . Bác A7 phím từ giá nào toi biết và mọi người đều lồi mồm hết . Nhưng toi kiên quyết muốn đợt phát hành này phải rõ và thay đổi lại . Cổ đông có quyền phát ngôn, thắc mắc. Mọi người không chọc gậy bánh xe chuyện này lọ xọ chuyện khác . Nếu tôi có điều gì khong phải thành thật xin lỗi kể cả bác chu topic và bác A7 .

1 Likes

Các ông soi người ta bán ra thì hãy soi giá trị người ta mua vào , xem giá trị mua vào bán ra có chênh nhau nhiều lắm ko , nếu k chênh lệch nhiều thì cũng k cần bàn tán nhiều làm gì , ai tin thì giữ ai k tin cứ sút

Thứ 2 vác hàng ra bán đi bác ơi. Nói làm gì, hô hào làm gì cho mệt, tiền của bác thì bác quyết định, ai chấp nhận cuộc chơi thì ở lại. Tuần sau nó chạy lên 40 thì bác có bỏ tiền ra đền bù lại cho những người bác hô hào không. Ông muốn có tiếng nói thì ông đi gom tiền làm cổ đông lớn đi rồi có tiếng nói.

Nó làm một lần ko sao, lần này là lần 2, rồi lại có lần 3,4. Chưa kể ESOP 15 tr giá 15 phát hành cho cán bộ công nhân viên, cán bộ mua ko hết còn 9 tr, PTGĐ gom sạch. Thế mục đích Esop là gì?

Screenshot_20210917_140851

4 Likes

Blđ, cđl họ ko cần nhỏ lẻ múc đâu, tại các bố cứ thích rúc vào đấy chứ, việc ai nấy làm, họ muốn nâng sở hữu thì giời cản, phrl, esop… Nhưng quan trọng là đầu tư công khủng dự án dig nó hưởng lợi thì cp nó cứ phi thôi, phi cho đến lúc nào các con zời ko chịu nổi lại rúc đỉnh, chứ ngồi đó mà tập hợp nhỏ lẻ. Ai khiến các ông mua kkk, tôi muốn cướp cả cty đã, rồi lên vài tỷ đô sợ cản ko được các ông xúc nhé: “trích lời của cđl, blđ”. Đầu tư phải hiểu các VIP, ko cần nói nhiều, time sẽ trả lời

Giá pha loãng so với hiện tại là 32 cụ ạ,

1 Likes

Đúng rồi, so với giá hôm qua nếu phrl thì cổ đông ko đc phát thiệt 2k

Phrl được tiền làm dự án còn kêu kẹc gì

Sau 1 năm nữa tính từ ngày cuối cùng PHRL nhé cụ! Lúc đó cụ lấy giá DIG tại thời điểm đó 100 chẳng hạn rồi tính pha loãng xem cụ lỗ nhiều không

Tính giá 34 hiện tại, cộng phrl giá 20 hiện tại chứ cụ,

Phrl cũng tốt, cụ trên cay nhất khoản chốt 35 để lấy tiền mua phrl giá 20. Mình thấy chơi cũng hơi bẩn, ko quân tử, tiểu nhân

1 Likes

Ttck ko có chỗ cho cái gọi là chơi bẩn, quân tử, tiểu nhân. Khôn ăn dại chịu, cứ dự án tiềm năng ko lo thiếu cầu, các bác ức chế thế hay nữa thì các VIP ko quan tâm, chim sẻ hiểu sao được hành động đại bàng
Ví dụ: dù trời long đất lở, lòng người óan ghét nhưng anh Q anh ý vẫn cứ giàu kkkk. Hơn nữa múc giá 15 20 là chơi đẹp gấp nhiều a Q rồi, cứ ngồi im mà xem đê

Cụ đọc lại đi
không phải đâu

Thông qua từ tháng 5, lúc đó giá đã phản ánh về mức 22-23 rồi. Cân bằng lợi ích với giá phrl 20 hạn chế 1 năm.
Còn sau đó TT định giá lại đẩy lên 35-36 tại thời điểm này cũng là bình thường.
Việc Thiên Tân bán ra ở giá 35 để lấy tiền mua phrl giá 20 cũng là cái may cho ndt, chứ bọn nó mà có tiền ôm cả mớ để lên 100 bán thì ndt lấy đâu ra cổ rẻ mà mua
Nên đã đầu tư DIG thì nên đồng thuận việc này, tin tưởng vào lãnh đạo công ty sẽ có quả ngọt

thôi đi Bố, tư duy vậy mà làm cho Quỹ thì không biết quỹ nào đen nhận bố vào làm thế. Không thích thì sáng thứ 2 đặt bán ATO cho nhanh, đừng mở mồm ra là đại diện cho cổ đông nhỏ lẻ, ai cần bố đại diện ?

2 Likes