DIG: năm 2024 tăng trưởng vượt bậc, gia nhập CLB vốn hoá tỷ $!

Dig nó chơi vậy bố bảo không dám đu vào, haha.

1 Likes

Từ giờ đến cuối năm, cuộc chơi của NTL, TCH kết thúc sau khi đã đạt đỉnh chu kỳ book lợi nhuận. Cuộc chơi sẽ chuyển sang DIG kéo dài đến hết 2025 khi mà DIG bắt đầu bước vào chu kỳ book lợi nhuận. Cuối năm nay cứ 45-50k cái đã. Kkk

2 Likes

Nay làm cây trần cho anh em khí thế nhỉ =)))

Cụ Mập với cụ Lục bớt Khà khà thì em nó mới ổn đc.

Tôi vẫn giữ quan điểm em nó sẽ về dưới 25, đi ngang rũ hàng mới lên dc. Anh em chưa nên múc vội nhé.

1 Likes

Phải chờ thôi anh em

Hết cửa đó rồi, từ giờ sẽ là lộ trình dập dìu đi lên nhé

Giảm 15 điểm vẫn xanh mạnh thì về 25 kiểu gì =)))

1 Likes

DIG đã vượt qua khó khăn pháp lý lớn nhất để cài đặt chương trình hoạt động bền vững

1 Likes

Đúng hôm VNI giảm mạnh, các anh tha hồ thua mua đc hàng, ăn no rồi thì cuối phiên đánh Trần =)))

Bây giờ mà bầy chim nhợn ko đổi giọng đi thì sắp tới khó mở mồm

Hôm nay ko thâý cu cháu CST lên dạy cách mua cổ vượt đỉnh nhỉ. Hay cắt lỗ rồi.

Con Dig thì nát thật, tôi chả dám khen. Nhưng cu cháu CST cứ bô bô cái mồm, kiểu gì chả cắt chạy

1 Likes

bán rút dần mang tiền đi tìm cơ hội ở lĩnh vực khác tránh xa chứng khoán từ giờ đến cuối năm do thị trường đã tăng 2 năm liên tục và doanh nghiệp phát hành in giấy quá nhiều nên cầu yếu không thể kéo lên được nữa, cẩn trọng giữ lấy tiền tránh xa chứng khoán rủi ro bắt đầu cao hơn lợi nhuận

Bán Dig đi rồi ngồi khóc vì tiếc nhé

Kéo vào ngày giông bão à ?

1 Likes

Đc 1xxx ko bạn ơi. Để nghỉ chứng cái

Ông nào cũng hô VNI về 1250 thì Dig về 20 đó. Đang chờ về dưới 25 để cơ cấu bớt sang Dig đây.

Bán Dig thì chưa khóc đâu. Sợ bán xong cơ cấu sang thép, chứng…mới khóc.

Về đỉnh cũ thì phải 6-7 năm nữa sau khi đã ăn cổ tức hạ giá Vốn :smiley: Chu kỳ BĐS từ lúc đáy đến lúc Sốt phải tầm chục năm.