Định giá, phân tích CII qua góc nhìn Vô lý để tìm sự hợp lý trên TTCK

https://mbds.tinnhanhchungkhoan.vn/cung-cau/co-hoi-thao-nghen-nguon-cung-bat-dong-san-toi-gan-289004.html

Tiền từ ông thiếu kiên nhẫn vào hết túi ông kiên nhẫn
Kk
Kiên nhẫn ăn cả DÀY lẫn TẤT

2 Likes

Lùa được bn con gà vào chuồng CII rồi bro?

Ko yêu đừng nói lời cay đắng! Bạn hơn ai mà gọi ae là gà? Thích so về trí tuệ, tiền bạc hay tay chân?

9 Likes

Lái đánh kiểu này ae đu đỉnh mất tết, khổ quá

Đừng so tay chân sếp, ae thua :smiley: D

https://mbds.tinnhanhchungkhoan.vn/cung-cau/thi-truong-can-ho-biet-thu-lien-ke-ha-noi-nguon-cung-giam-sau-nhat-trong-5-nam-289265.html cung giảm cầu tăng tiền bơm như thác.

Mai CII có lên k bác. Dự dàn hết thứ 6 bác nhỉ.

Hỏi khó thế ai trả lời đc bác. Thôi cứ cbi tâm lý đến t6 đi cho thoải mái

Thì em vẫn xác định sang tuần mới lên mà

1 Likes

Theo kinh nghiệm của tôi các siêu cổ ko điều chỉnh quá 20% trong hoàn cảnh TT ko xấu do vĩ mô. Phiên nay ko phải do vĩ mô mà là do tâm lý yếu của Nđt cá nhân cộng việc siết margin đối vs Cổ Bds.

14 Likes

Bds xuống có xuống 20% thì cũng hồi rất nhanh. Ôm bank lên 1 phiên xuống mấy phiên rồi nằm ì luôn

1 Likes

Nhà đất Thủ Thiêm giá thị trường giao dịch 500tr/m2 cách đây cả năm trời rồi. Cần gì các bố đến đấu giá mới có giá cao.

1 Likes

Tại thấy b kêu gọi ae mua. mà giờ nó nằm sàn la liệt thì lỗi tại bạn chứ. F0 đu giờ sao mà về bờ được. Đi chê VN30 đồ này nọ. bla bla kiến thức có mà đi lùa ae?

1 Likes

Chú kiến nghị ngay UBCK bỏ giá FL hay tham chiếu đi. Để giá xanh hoặc CE thôi. Nói chuyện thiểu năng.!

4 Likes

Tôi mua k phải vì đc bác @DetuA7 xúi đâu. K ai xúi đc tui đâu. Bác đừng nói vậy
Hơn nữa các phân tích của bác ý đều rất có lí. Bác có phản biện chỗ nào k mà nói người ta

3 Likes

Mấy thằng thiểu năng hay thế, tăng thì hô ngon, giảm hô lùa gà. Cổ phiếu của bố nó chắc mà bảo tăng là phải tăng mà tăng là tăng mãi.

4 Likes

chán quá bác, động viên tôi đi 70% danh mục là CII mà nhốt vậy là mất tết của tôi rồi

Bác tự tra tấn bản thân bằng cách áp lực thời gian ngắn hạn mà muốn ăn 100-200-300% ah? Ông tổ buffret cũng ko giúp đc bác!

9 Likes

không sao đâu bác. nó sàn vài phiên rồi nằm ườn ra đó một tí. sau có tin tốt lại phi ầm ầm